Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Najiuliza hivi, lakini sipati jibu....! Dada zetu tusaidieni.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Konakali, Aug 31, 2010.

  1. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #1
    Aug 31, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Ni hivi;

    1. Kila uendapo, wanawake ni wengi kuliko wanaume, lakini kila mmoja akimpata mwanaume, hataki kushare na mwenzake, na wala hawezi kuishi na huyo mwanaume bila kumcheat....! Sasa je, kulikoni? Tukubali kuwa wanawake ni wachoyo na wakatili?
    Kwa kweli........!:confused2::confused2::confused2::confused2:
     
  2. KAPERO

    KAPERO Member

    #2
    Aug 31, 2010
    Joined: Jul 18, 2010
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wapunguzie hayo maswali!!! waoneshe njia waanze na lipi? maswali ni mengi sana hayo!!.
     
  3. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #3
    Sep 1, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    HIKO CHANZO CHAKO CHA TAKWIMU NAKILIA SHAKA!!:confused2:
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Sep 1, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    kweli apunguze maswali...khaaaa!!!...mpaka mtu unashindwa kujua uanzie wapi.....lakini naweza kujibu swali moja....hakuna mtu anataka kushare hata siku moja....habari ndio hiyo
     
  5. m

    muhanga JF-Expert Member

    #5
    Sep 3, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 871
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    u think you are confused????, Am the one confused here:frusty:, what the hell is all this about!!!!!!!!! wanawake this wanawake that.... hee jamani mtuache. kama unadhani kuwa na mwanamke ni issue basi tafuta dume lenzako mbona nao wana fanya ngono na kufunga ndoa kama wengine tu!
     
  6. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #6
    Sep 4, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,486
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    uwiano wa wanawake kwa wanaume ni almost 1:1, kwa siyo kwamba labda jinsia moja ni wengi saaaaana kuliko nyingine
     
  7. Nyadhiwa

    Nyadhiwa JF-Expert Member

    #7
    Sep 6, 2010
    Joined: Jun 21, 2010
    Messages: 262
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kwenye Nyekungu...Sina uhakika sana kama wewe utafurahia kuwa na mwanamke atakayekuwa na roho nzuri ya kushare( sharing means you give and receive) Mara zote wanaume wamekuwa wakiongozwa na tamaa za mwili zaidi kuliko hata akili zao. Hivi wewe u mwema kiasi gani mpaka uone idadi ya wanawake kuwa kubwa basi uwe na wake badala ya mke?

    Kumbuka kipimo unachompimia mwezako ndicho hicho hicho utakachopimiwa !!!
     
  8. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #8
    Sep 6, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Jibu ni hili;

    1. Kila uendapo, wanaume ni wachache kuliko wanawake, lakini kila mmoja akimpata mwanamke, hataki kushare na mwenzake, na wala hawezi kuishi na huyo mwanamke bila kumcheat....! Hapo je, kulikoni? Tukubali kuwa wanaume ni mabaradhuri na wapenda ngono??
    Ukistaajabu ya Musa....:confused2:
     
  9. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #9
    Sep 6, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145

    Mbona unaponda badala ya kusaidia? Aidha, nashukuru
     
Loading...