Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Najitambulisha kwenu

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by J.Mwesiga, Dec 1, 2010.

  1. J

    J.Mwesiga New Member

    #1
    Dec 1, 2010
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hodi hodi wenyeji, wanfamilia wa JF..

    Najitambulisha kwenu, mimi mgeni mpya wa familia hii kubwa. kijana wa kiume nnayejulikana kwa jina la mwesiga.

    Nashukuru sana kwa kunipokea
     
  2. Simba Mangu

    Simba Mangu JF-Expert Member

    #2
    Dec 1, 2010
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    KARIBU MWANETU Mwesiga hapa ndio jf chunga usiumwe na mbu na ukapata malaria sugu karibu
     
  3. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #3
    Dec 1, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    aminia
     
  4. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #4
    Dec 1, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Karibu naona umeingia vizuri, nasubiri post yako ya piliili nielewe msimamo wako!
     
  5. B

    BA-MUSHKA Member

    #5
    Dec 1, 2010
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Karibu sana ndani ya familia kubwa.
     
  6. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #6
    Dec 1, 2010
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mwesiga.....a son to Baregu???? anyway, karibu sana JF.
     
  7. YeshuaHaMelech

    YeshuaHaMelech JF-Expert Member

    #7
    Dec 2, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 2,624
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Karibu!
     
  8. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #8
    Dec 2, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    karibu sana
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    Dec 2, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,253
    Likes Received: 5,817
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  10. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #10
    Dec 2, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Karibu sana!!
     
  11. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #11
    Dec 2, 2010
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Njoo!!
     
  12. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #12
    Dec 2, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    JM karibu sana sisi wote ni ndugu na Africa ni moja
     
  13. ghumpi

    ghumpi Senior Member

    #13
    Dec 2, 2010
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Karibu sana tunahitaji michango yako ya hali na mali
     
  14. D

    Dick JF-Expert Member

    #14
    Dec 2, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Karibu sana.
     
Loading...