Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Najitambulisha kwa wana jukwaa naomba mnipokee..

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Kaisikii, Nov 10, 2010.

  1. K

    Kaisikii Member

    #1
    Nov 10, 2010
    Joined: Nov 10, 2010
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nawapenda wote nategemea kupata elimu dunia hapa na kujuzwa mambo mengi nisiyoyajua..kazi njema
     
  2. K

    Kituko JF-Expert Member

    #2
    Nov 10, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    karibu, wewe unataka kujuzwa t, vipi unayoyajua utaki kujuza wenzio?

    hebu tujuze basi maana ya jina lako NYEGELESHA
     
  3. m

    mamtaresi Member

    #3
    Nov 10, 2010
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Karibu sana nyegelesha
     
  4. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #4
    Nov 10, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Mh
    hilo jina lako linaonesha kwamba SISI tutajifunza mengi sana kutoka kwako.
    by the way kama weye ni MKIKE nakukaribisha SANA SANA jukwaani
    kama ni MKIUME nakukaribisha BASI jukwaani
     
  5. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #5
    Nov 10, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,579
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    this is called karibisha ya kijogoo!!!
    hahahahaaaa! like it.
     
  6. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #6
    Nov 10, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    mmmh,jina kwanza NYEGELESHA na avarat duh kazi ipo!
    karibu mkuu
     
  7. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #7
    Nov 10, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    hacha uchokozi, mkaribishe mgeni kiukarimu
     
  8. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #8
    Nov 10, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    mkuu naamini huyu nyegelesha ataleta mtafaruku mkubwa humu jukwaani.
    Sijui mchungaji Masa, Askofu, ASPIRIN na ISC team tutatafutanaje maana mgeni kaingia kwa hamu ya kutamanisha vile. Jina na Avatar ni signal tosha kwa kuanzisha ugomvi humu lol
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Nov 10, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,777
    Trophy Points: 280
    Karibu sana Nyegelesha.
    Hiyo avatar na jina lako kweli yanarandana!
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    Nov 10, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,777
    Trophy Points: 280
    Ahahahahahaaaaaah mgeni mwenyewe kaja kiuchokozi!
     
  11. S

    Samuel A K Member

    #11
    Nov 10, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nawatahadharisha waroho, huyo ni wakiume kavaa pichu ya kike tu. KARIBU ila usitukoroge
     
  12. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #12
    Nov 10, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,777
    Trophy Points: 280
    kama ni hivyo basi atakuwa ni ...........!!!!!!!!
     
Loading...