Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Najitambulisha kwa uhalisia

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Mathias Byabato, Nov 24, 2010.

  1. Mathias Byabato

    Mathias Byabato Verified User

    #1
    Nov 24, 2010
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 861
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mimi naitwa Mathias BYABATO Nimeamua kujiunga rasmi na jukwaa kwa kutumia jina langu kabisa

    lengo ni kutaka kuaminiwa kwa yale nitaklayokuwa nikitoa bila kificho.

    punde avantor yangu itakuwa na piicha yangu ,simu nk

    asante
     
  2. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #2
    Nov 24, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Karibu sana samvini!umesahau kitu cha muhimu,ni vizuri pia ukatuambia eneo halisi unaloishi,jina na picha tu havitoshi!
     
  3. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #3
    Nov 24, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    karibu jamvi la great thinkers and be among them
     
  4. Mathias Byabato

    Mathias Byabato Verified User

    #4
    Nov 24, 2010
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 861
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35

    Mkuu.
    Naishi Bukoba,Mkoani Kagera,Tanzania
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Nov 24, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    ni avatar....karibu lakini
     
  6. Tambara Bovu

    Tambara Bovu JF-Expert Member

    #6
    Nov 24, 2010
    Joined: Dec 19, 2007
    Messages: 586
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    karibu sana jamvini mkuu
     
  7. Tambara Bovu

    Tambara Bovu JF-Expert Member

    #7
    Nov 24, 2010
    Joined: Dec 19, 2007
    Messages: 586
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    nataka kujua na namba ya nyumba namanisha namba ya kitalu
     
  8. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #8
    Nov 24, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Kweli wewe ni makini na huna wasiwasi na unachokifanya na utakachokuwa ukifanya,hongera sana kwa hilo!karibu sana!!
     
  9. Mathias Byabato

    Mathias Byabato Verified User

    #9
    Nov 24, 2010
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 861
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35


    Dadangu

    Nilijua,nafikiri ni matatizo ya uchapaji,si unajua natumia simu
     
  10. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #10
    Nov 24, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,786
    Likes Received: 1,675
    Trophy Points: 280
    karibu sana muheshimiwa :A S crown-1:
    cant wait to see what you bring
    because you do sound like a great thinker:welcome::yo:
     
  11. YeshuaHaMelech

    YeshuaHaMelech JF-Expert Member

    #11
    Nov 25, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 2,624
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Karibu!
     
  12. Swahilian

    Swahilian JF-Expert Member

    #12
    Nov 25, 2010
    Joined: Apr 28, 2009
    Messages: 558
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Aah! Karibu sana Nshomile... Naomba niulize cjui ni vibaya (mie na wengine tunataka kujua)
    1. Una rangi gani mf. Mweusi tii, maji ya kunde au mweupe.

    2. Una urefu wa futi ngapi, kiuno sentimita ngapi

    3. Unakunywa kinywaji gani? Je weye ni mlevi wa pombe, au mihadarati ya aina yeyote?

    4. Una mapenzi na chama kipi cha siasa hapa nchini au una mlengo gani, pia dini au dhehebu lako, je klabu ya soka uipendayo hapa nchini ni...? Ulaya je?

    4. Unapendelea kutembelea maeneo gani hapa nchini Tanzania au nje ya nchi. Umeoa au unaendelea na masomo.

    5. Najua we ni kijana je? Unapenda muziki wa aina gani?

    6. Una neno au jambo lolote jipya zaidi ya haya nilokuuliza ambalo ukiliongeza litakuwa na manufaa hapa JF, Na yupi atakuwa rafikiyo hapa JF na kwanini na iwapo utampata unataka aweje ili kuendana na mtazamo wako?

    Nakukaribisha kwa mikono, masikio, pua, macho na ngozi ili uweze kujitambua.

    'KARIBIA'
     
  13. z

    zezeta Member

    #13
    Nov 25, 2010
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmmmmmmmmmmmmmmmh mimi yangu macho...... hebu tukuone.
     
  14. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #14
    Nov 25, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    We preta una vituko! th! th! th!
     
  15. K

    Kituko JF-Expert Member

    #15
    Nov 25, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,979
    Likes Received: 1,121
    Trophy Points: 280
    ni Me ama KE
     
  16. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #16
    Nov 25, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,637
    Trophy Points: 280
    Karibu,

    Sababu gani imekufanya ujitambulishe kwa jina na siyo kwa moniker mshua ?
     
  17. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #17
    Nov 25, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    unanifurahisha wakati anaigia madarakani rais nkapa alitaja malizote lakini alipoondoka atukusikia ameondokaje so hili lako kuja kamili sitakupa thnks nw maana wengine wanakuja badili huko mbele kwa jinsi upepo unavyowapeleka
     
  18. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #18
    Nov 25, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Mathias = Me (Kituko acha vituko)
     
  19. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #19
    Nov 25, 2010
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Karibu ndani ingia, kihekima tupo wote,
    Vuta kigoda kalia, Hekima tele uchote,
    Nawe pate hekimika, Jamii nayo faidike,
    JF yao wenye busara, Heshimu uheshimike.
     
  20. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #20
    Nov 25, 2010
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nyegera Waitu Rugaba.......
     
Loading...