Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

......najitahidi nimsahau lakini nashindwa......nifanyeje?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mymy, Jul 16, 2012.

  1. m

    mymy JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hello wadau wa jf....nashukuru sana kwa mawazo yenu nyote. sasa mimi nimeamua to keep distance na yule kaka coz naona kama nakua namsumbua pale ninapompigia simu au kumtext sms. lakini tatizo ni kuwa najitahidi kutaka kumtoa/kumsahau akilini mwangu lakini najikuta nagonga mwamba. nimeamua kudelete namba yake labda itanisaidia katika plan yangu. ushauri tafadhali wa aina yoyote unapokelewa, nifanyeje nimtoe akilini mwangu....? mapenzi kweli yanaweza kumfanya mtu akawa mwehu.....nimeamini.
     
  2. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,716
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Jishughulishe na kazi zako tumia mda mwingi kumuomba mungu akupe mwenye kheir na wewe...
     
  3. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    aisee kwanza bora kwa kumuacha kumbe mtu akiukubali ushauri mzuri inatia moyo kuendelea kumshauri tena. nja ya kumtoa akilini ni ndogo sana tafuta kitu mbadala wa yeye ila siyo mtu. like tafuta kazi ya kufanya ikueke bize for some days utaona ni siku ya kwanza tu ndo shida ila the rest inakuja automatic wala hutatumia msuli kumtoa akilini. jibidiishe katika ishu tofauti ila zisizokuwa za mapenzi kwasasa.
     
  4. Maganga Mkweli

    Maganga Mkweli JF-Expert Member

    #4
    Jul 16, 2012
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 2,060
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    umedelete kwenye simu au kwenye akili ..?
    kuna mazingira mengi ya kumsahau la kwanza ni utayari wewe unaonesha bado hauko tayari kumsahau huyo jamaa pamoja na yote hayo
    kama unamuona mara kwa mara ni itakuwa ngumu kuwa kumsahau ila utamsahau tu kwa kuwa sasa umeamua kumsahau
    jambo jingine ni wewe mwenyewe kujipa kutafuta mbadala kwa maana ya kuwa karibu na watu watakao weza kukampani epuka upweke ...
    ipunguze thamani yake taratibu ili mambo mengine yaendelea asiwe yeye ndio priority
    YANA MWISHO UKIAMUA
     
  5. m

    mymy JF-Expert Member

    #5
    Jul 16, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ....asante sana promiseme.....inshaallah nitajitahidi kufuata ushauri wako...nashukuru sana.
     
  6. m

    mymy JF-Expert Member

    #6
    Jul 16, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ........asante gfsonwin.....najua mwanzo itaniwia vigumu lkn i have to. coz nimeumia sana naona time imefika ya kutake actions...thanx once again
     
  7. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #7
    Jul 16, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Kuwa karibu na marafiki wako wa siku nyingi na usipende kukaa mwenyewe kwani ndo chanzo cha mawazo
     
  8. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #8
    Jul 16, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    huo mwanzo ukitaka uwe mgumu utakuwa mgumu kweli kweli aisee! hivi what are your hobbies? kama waona tabu kuzieka hapa ni pm and then i will tell you something about them ambacho kitaku entertain mara moja kama vile umewasha soketi ya umeme.
     
  9. m

    mymy JF-Expert Member

    #9
    Jul 16, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ...aiseee maganga mkweli ni kweli upande mmoja wa moyo unasema niendelee kujipa hope labda atarudi lakini upande mwingine unaniambia niendelee na life yangu. kuonana hatuonani mara kwa mara, tupo mikoa tofauti. ila kutokana na mateso ya moyo wacha tu niendelee na maisha yangu....by the way i lke hiyo quote yako naona niiapply tu.....like nothing happened...n life goes on...!!
     
  10. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #10
    Jul 16, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    delete hiyo namba, keep yourself busy find new hobby. Kuchua muda kuwa na marafiki...utamsahau!
     
  11. N

    Nyakwaratony JF-Expert Member

    #11
    Jul 16, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 571
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Pole mymy hata mimi niliwahi kupata hali kama hiyo.... hebu jaribu kukumbuka mabaya ambayo aliwahi kukufanyia halafu utamsahau tu. kama unapenda gospel songs sikiliza soma vitabu ila usisikilize nyimbo za mapenzi sana. kila la heri
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Maganga Mkweli

    Maganga Mkweli JF-Expert Member

    #12
    Jul 16, 2012
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 2,060
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    tehe tehe mimi ni mhanga wa hayo mambo najua jinsi inavyoumiza mwanzoni hasa ukipenda sanaa jambo la msingi kuamua tena kukubali kupingana na ukweli ni hayo tu..
     
  13. m

    mymy JF-Expert Member

    #13
    Jul 16, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ......asante madameX.....
     
  14. m

    mymy JF-Expert Member

    #14
    Jul 16, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    .....aiseee.....unajua mtu unapokumbwa na tatizo unahisi kama you are alone in a lost world....kumbe wapo pia waliokumbwa na tatizo lako. ilikua vizuri nilivo funguka.....asante jf...!!! thanx Nyakwaratony for ur advice....wabeja..!!!
     
  15. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #15
    Jul 16, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Usisikilize moyo kwani moyo hudanganya.Ifuate akili yako!
     
  16. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #16
    Jul 16, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Time will heal you. Get a life, badilisha kazi upate ngumu na challenging zaidi. New hobbies, change wardrobe and gain ur confidence back. Ungeweza kutumia nguvu zote kujipenda. Ukishindwa kabisa hebu jiongeze, nenda shule. Huko lazma upate mchuchu mpya wa maana,lol
     
  17. Shixi889

    Shixi889 JF-Expert Member

    #17
    Jul 16, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 322
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    muda utakavyokuwa unaenda na machungu pia yanaisha taratibu ila muda utaenda haraka na kusahau haraka kama utatafuta kitu cha kukukip bize.
     
  18. m

    mymy JF-Expert Member

    #18
    Jul 16, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    .....hahahaaaaa.....!! thnx King'asti....thank god soon naenda shule i know will be busy kuliko maelezo....
     
  19. Risa

    Risa Senior Member

    #19
    Jul 16, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Si bora yako wewe kumbe namba yake ilikuwa kwenye simu tu?? mie iliwahi kunisumbua sana maana namba ya simu ilikuwa kichwani, nikiifuta kwenye simu bado ninayo kumkichwa yaani wewe acha tu. Niliumia, niliteseaka nae kama miaka mitatu hivi. Ila kwa sasa namshukuru Mungu maana nilipata mbadala wake. hiyo hali ainisumbui tena ndo kabisaaa najiona kama nilikuwa nataka kupotea tu. Jipe moyo dada utashinda.
     
  20. kapistrano

    kapistrano JF-Expert Member

    #20
    Jul 16, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,202
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Pole sana ila hiyo hali itatoweka soon kwani kwa sasa umeshaweza kumsahau ila kinachokutesa ni yale mazoea kati yako na yeye. Ushauri wangu kuwa na muda mwingi wa kuangalia mwelekeo wa maisha yako kwa sasa.
     
Loading...