Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Najishangaaaaaaaa! Was it all about SEX?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Erotica, Jun 12, 2012.

  1. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #1
    Jun 12, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Toka nilipoacha SEX, Najikuta tabia yangu inaenda inabadilika, hasa kimuonekano na tabia.
    Wakati sijajiwekea STOP kwenyes sex nilikuwa so charming, so loving and so sexy hadi mwenyewe
    nilikuwa najionea huruma vile nilikuwa so sexy. Saizi automatikale najikuta nimebadilisha wardrobe yangu,
    navaa magauni more, suruali za kulegea kidogo hasa za vitambaa ambazo nilikuwa sizikubali
    na tops za kuenda na mwili wangu, navaa na skirt max na the like. Najikuta navaa decent and it feels good.

    Nimekuwa na kiburi, na pozi wala hata sio makusudi nimejikuta tu! Naona taabu ninaposemeshwa
    kwa nia ya kutaka nitongoza hali nilikuwa napenda na kuchekelea kwel kwel, now mtu akinisemesha
    iwe ya msingi na kwa nia njema hapo tunafika. Nimegundua wanaume wamekuwa waoga kidogo kwangu,
    yaani anapokuja lazima aje kwa gia! Muuza bucha na muuza sumu ya panya wapi na wapi?? teh teh teh
    I feel so good, am doin a lot of slavebation. lyf is good.
    Natumia mda mfupi zaidi kwenye kioo siku nzima, na nguo ninazo vaa zipo so comfy!
    Ndio nimebaki najishangaaa, vaa yangu huko nyuma was it all about sex?? Ajabu sana mazee!
    Ili munielewe nawawekea before na after nguo ambazo nilikuwa navaa…..

    Leo nilivaa hivi. mnaona nilivo pendeza? nakwambieni mbona mtanitaka! teh teh teh. ila mimi sitaki.:nono::nono::nono:

    [​IMG]

    zamani mavazi ya kutokea nilikuwa navaa hivi. beyonce aliomba mshono kwangu. picha zangu za hivo nimechana.

    [​IMG]

    Kaunga uko wapi? i nid ur hug mamito. come this way..................

    Mwaaaaaah! I feel Great. :majani7:
     
  2. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #2
    Jun 12, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    ndo raha ya wokovu....... achana na wanaume wa kukumega bila sababu...
    maisha ya ubikra mazuri kweli
     
  3. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #3
    Jun 12, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    There are some people that don't deserve your love, they don't deserve your affection, they don't deserve your time, they don't respect you, they're not loyal to you, they don't have your best interest at heart. Stop giving them what they w...ant, stop allowing yourself to be a doormat. You're the only one making love, he is just taking. Stop deceiving yourself, this does not get better.
     
  4. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #4
    Jun 12, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    karibu kwenye chama cha watunza k
     
  5. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #5
    Jun 12, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Smile nilikuwa sikuelewag mamito. kumbe ukimegwa ukaacha hata kama

    una ji do una qualify kuwa bk? basi sitakusaliti kiongozi. eva faithful virgin. hadi nitapopata mume.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #6
    Jun 12, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 8,985
    Likes Received: 879
    Trophy Points: 280
    kama sababu ni hizo utajishangaa sana.
     
  7. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #7
    Jun 12, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    unavutiaje? wataishia kula kwa macho...
     
  8. sanawari

    sanawari Member

    #8
    Jun 12, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    good for you..
     
  9. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #9
    Jun 12, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    teh teh teh. sikujua kuwa kujishangaa kuna raha yake. :confused2:
     
  10. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #10
    Jun 12, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Erotica wewe ni noma kama siyo kiboko! huwa nikisoma mada zako nabaki kucheka.
     
  11. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #11
    Jun 12, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    kabaisa Smile. Hata hio kwa macho nikigundua watalipia. teh teh teh. kuwa bk kuna raha yake mazee!
     
  12. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #12
    Jun 12, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    sanawari mimi wa kwanza kukulike. good for you.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #13
    Jun 12, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    teh teh teh.
     
  14. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #14
    Jun 12, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Wanaume vipanga hawaangalii hiyo wanakuvutia pumzi tu kaa chonjo.
     
  15. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #15
    Jun 12, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mbona unaweka picha za wenzako? weka zako tuone kama kweli uyasemayo, pengine ni mkorogo na nywele za maiti kwa kwenda mbele.
     
  16. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #16
    Jun 12, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0


    lazima kuna atakae nivutia, ila huyo atakuwa mume. nipo rede kwa hilo.
     
  17. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #17
    Jun 12, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    Mbona wewe umeweka ya JK au wewe ndie JK?
     
  18. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #18
    Jun 12, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,749
    Likes Received: 722
    Trophy Points: 280
    Dunia yako..chaguo lako. Maisha ni safari ishi upendavyo..!!
     
  19. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #19
    Jun 12, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Hapo tayari ushamwalika Bishanga
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. chelsea fc

    chelsea fc JF-Expert Member

    #20
    Jun 12, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 789
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    bado haujapata dushelele ya maana!amabayo ikikuingia tu lazima umeze mate kwanza,mbona utatembea uchi?
     
Loading...