Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Najiandaa kuchukua jimbo la Kongwa; Ndugai hakuna anachowafanyia wananchi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MBWEHA, Nov 13, 2010.

  1. M

    MBWEHA Member

    #1
    Nov 13, 2010
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bila shaka wananchi wataniunga mkono
     
  2. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #2
    Nov 13, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Kila la heri. Kuna thread ilikuwa na guidelines za mtu anayetaka kuwa mbunge afanyeje? By the way unapitia chama gani?

    [FONT=&quot]Siri za kushinda ubunge Tanzania[/FONT]

    1. Kuwa karibu na wanachi hadi wakuzoee na kukuamini.
    2. Ujichanganye na wananchi hadi wakuone ni mwenzao.
    3. Utumie kwa uangalifu ushawishi wako na elimu yako hadi ilete mwanga mawazoni mwa wanachi na katika matarajio yao mbalimbali ya maendeleo
    4. Jitofautishe na wowote wanaoaminika kuwa wana potentials za kugombea ili wewe uonekane unang'ara zaidi
    5. Weka ratiba yako wazi na shughuli zako zote uzifanyazo ziwe wazi
    6. Tenga muda wa kukutana na kubadilishana mawazo na makundi yote katika jamii kama wazee, vijana, akina mama nk
    7. Onyesha upeo wako halisi juu ya mapinduzi ya kilimo na shughuli nyingine za kiuchumi kwa ujumla; itakupa uzito zaidi kama upeo huo ni sahihi kwa mazingira tuliyonayo
    8. Zifahamu vizuri sera za wapinzani wako na uzifafanue vizuri bila husuda kwa wapiga kura wako kabla hujaonyesha wapi zilipo na mapungufu.
    9. Jivunie bila haya chama chako na historia yake ya kuongoza mageuzi nchini mwetu. Hapa unapaswa kujivunia hata kama chama chako si maarufu
    10. Jenga ushirikiano na wanasiasa wengine wenye ushawishi na wananchi wajue hilo hata kama wako nje ya jimbo lako

    Kwa leo niishie hapa, siku nyingine nitawaletea siri zaidi za kuibuka na ushindi katika chaguzi za kidemokrasia
     
  3. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #3
    Nov 14, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Job Ndugai anajiandaa kujiunga na baraza la Mawaziri........sasa unafanya kosa kumshtua.............kaa kimya aje aipate mwishoni mwishoni ambako hatakuwa na kuwadanganyia wananchi wa Kongwa..................na uelewe sasa anazo CDF...........subiri uone atazitumiaje?
     
  4. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #4
    Nov 14, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,084
    Likes Received: 1,107
    Trophy Points: 280
    kwa kutumia chama gani..?
     
  5. n

    nkomelo JF-Expert Member

    #5
    Nov 14, 2010
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 210
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    songa mbele,ujiandae si kuonyesha nia wakati huna maandalizi
     
Loading...