Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Najianda kuchukua jimbo la kongwa ndugai hakuna anachowafanyia wananchi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MBWEHA, Nov 11, 2010.

  1. M

    MBWEHA Member

    #1
    Nov 11, 2010
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kusema kweli nimetafakari sana nimeona bila hatua za makusudi za kunusulu maendeleo ya jimbo langu la Kongwa wananchi wataendelea kurudi nyuma wakati maeneo mengine wanasonga mbele kwa kasi ya ajabu, hii kupita bila kupingwa ni dhana ya umasikini wa mawazo na ndo inalemaza maendeleo.NAOMBA WANAKONGWA MNIUNGE MKONO KWA DHATI MKOMBOZI WENU NIPO NJIANI NAJA.

    :israel::israel::israel::israel::israel::israel::israel::israel::israel::israel::israel::israel::israel::israel::israel::israel::israel::israel::israel::israel::israel:
     
Loading...