Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Najiachiaaaaaa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by LOVEBYTE, May 25, 2011.

  1. L

    LOVEBYTE Member

    #1
    May 25, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 23
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hi, mie ni msichana wa miaka 30, I have my very on lifestyle which me mwenyewe sijielewi. I am working n managed to rent a house and buy a car some years ago.

    I live in Dar with a house girl n security guards only. I have such a free life that I can even hang out with friends for some days outside Dar. Sina boyfriend, but have hooked n dating some cute guys out there.

    I have a dream of getting marriage somedays ahead but I dont see anyone among my close dudes as ideal though aint desperate. I party out a lot sana n I work a lot too.

    Have dated Wazungus, Asians n more of Tzans. I enjoy sex sana n I cant wait to strip naked b4 my crazy lovers, lol. I dont understand myself kwa sababu cjui lini maisha haya yataisha na wala sielekei kuyachoka au kuyakubali .

    Ki ukweli naishi kama hivi am a Christian n i also pray to God to fix wats i LACK IN MY LIFE OR CHANGE THE WAY I ARE. Sijielewi nataka au sitaki nini kwenye lifestyle of mine regardless of my age.

    I CARE 4 my family n friends as well. I am very easy person to get along with n I am such a lady who jokes a lot n down to earth.

    Hebu nisaidieni wana JF hivi kuna mtu mwingne yupo kama mimi au me ndo maisha yashanshinda? Na je what can i do?

    Samahanini kwa kuchanganya lugha.
     
  2. TATE

    TATE Member

    #2
    May 25, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    uko fine, siku ukichoka maisha hayo utabadilika mwenyewe bila kujijua, lakini note kuwa hatua ya kujiuliza maswali na kutaka mawazo ya wengine ni ishara kuwa mabadiliko yameanza.
     
  3. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #3
    May 25, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    LOVEBYTE .......
    I like your CV
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    May 25, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Nothing wrong with that!!We jiachie tu siku ukiwa tayari kusettle na wakusettle nae akitokea wala hutohitaji kujiuliza mara mbili...hongera kwa kua independent!!
     
  5. Yousuph .M.

    Yousuph .M. Senior Member

    #5
    May 25, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 124
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Oh, ngoja werevu wanakuja na maufumbuzi.
     
  6. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #6
    May 25, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Lovebyte ni pm ntakupa suluhisho why you arnt discover that dream of ur life im specialist.just do that honey for the solution!
     
  7. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #7
    May 25, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mhh jaman....ndo maisha ayo..
    enjoy n enjoyyyyyyyyy life z to shottttt..............
     
  8. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #8
    May 25, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Kwa dunia hii, be much carefull maana mwisho wake huwa siyo mzuri. If u think maisha unayoishi siyo mazuri (hayakupi amani) pray to God. Before kama hujamkabidhi Bwana Yesu maisha huwa tunajiuliza 'nitaishi vipi bila sex?', ukiingia hutakuwa na hamu tena utaonja aina nyingine ya maisha.
    Ila be careful of AIDS my dear, maana huwezi kuwa mweledi siku zote.
     
  9. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #9
    May 25, 2011
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Aaagh! pole kwa ugonjwa wa kupenda sana ngono (inavyoonekana), utabadilika tu muda ukifika, ila kwa wakati huu jitahidi uwe unawakumbusha jamaa wanaokupiga mpingo wawe wanavaa kondomu manake bongo si salama tena, inawekana kabla hujabadilika mdudu kashachumpa halafu hata mabadiliko hayatakuwa na umuhimu tena!
     
  10. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #10
    May 25, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Duh!
    Aisee!
     
  11. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #11
    May 25, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Fanya haraka uwahi kwenye kituo cha maombi ili uombewa,ukiisha ombewa na tamaa za ngono zitakuisha na pia utampata mume bora ambaye Bwana amekuchagulia.
     
  12. U

    Upanga Senior Member

    #12
    May 25, 2011
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 121
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Time is the answear!time alone will tell,many of us were having the same style b4,however the stage will come and get isolated.
     
  13. Kaka Sam

    Kaka Sam JF-Expert Member

    #13
    May 25, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    unakula raha sana, but as long as u prayed God is so faithfull and he will change ur life style, ila jitaidi pia kubadili maisha ikiwa bado ni mapema maana siku ukizinduka usingizini itakuwa too late tho wanasema its never too late.
     
  14. M

    Marytina JF-Expert Member

    #14
    May 25, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mimi naona unafanya vizuri kujiachia, tena jiachie zaidi
    ukichoka nenda kaolewe hutataman tena miachio
     
  15. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #15
    May 25, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Kama huolewi basi oa siku hizi si mna haki sawa na sisi na mkiwezeshwa mnaweza?tafuta kijana jobless umuwowe.
     
  16. kanyagio

    kanyagio JF-Expert Member

    #16
    May 25, 2011
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 957
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    this is well said, ni vema ukajiachia kabisa kusudi ukiingia kwenye ndoa unatulia na hubby wako. Si vema ukaingia kwenye ndoa halafu kumbe bado unataka kujiachia nje na mahawala.. this is good point for both men and women out there!!!.
    Lovebyte thanks for being open
     
  17. L

    LOVEBYTE Member

    #17
    May 25, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 23
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Thank wote kwa opinions zenu ila its not that napenda ngono bali nafurahi n I always practuce safe sex n am not shy wen it comes to (me+u+bed) lol lol, the thing is hivi kuna watu wanaishi kama mimi na wanaona wako sawa au? kama nlivosema sjielewei kama natafta ndoa or im livin my life first b4 becomin someone' wife? i just wish for raisin a family someday but kama mdau wa kwanza alivosema maybe ndo changes zenyewe.
     
  18. L

    LOVEBYTE Member

    #18
    May 25, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 23
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    thanx daughter.. me najiona tofauti we umeipenda duh, haya mumie
     
  19. Y

    Yakuonea JF-Expert Member

    #19
    May 25, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Pole maana unasema hata wewe mwenyewe hujielewi........
     
  20. L

    LOVEBYTE Member

    #20
    May 25, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 23
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hey safety last, i wud love kama ungenijibu hapa it may help others kujitambua mayb be?? ur a specialist of what?
     
Loading...