Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Najaribu kujiweka kwenye nafsi ya spika mstaafu s. Sitta kwa muda.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ChescoMatunda, Nov 15, 2010.

  1. ChescoMatunda

    ChescoMatunda JF-Expert Member

    #1
    Nov 15, 2010
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,139
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kujiunga na mfumo flani au chama flani chenye malengo na mwelekeo wake sio kitu Rahisi Hebu chukulia MFANO wale WALOKOLE, Au WANAJESHI, ama WANA SARAKASI Unafikiria nini ukiwaona wakitimiza amri na taratibu za kanisa lao?? NDIVYO HIVYO NINAVYOONA KWA WANASIASA KWA UJUMLA WAO KUWA KWAO KWENYE SIASA NI KAMA MGONJWA ANAYETAKA KUPONA KWA HALI YEYOTE ILE HATA KAMA ATAPEWA DAWA CHUNGU AU KALI KIASI GANI KAMA TUU ITAMUPONYA ATAINYWA, WAKATI MWINGINE INABIDI WAKUBALI KUNYWA CHUNGU NA TAMU YA VYAMA VYAO!! ISEEE !!!!!!. Bora kuwa huru AU vipi mheshimiwa????
     
  2. Lenana

    Lenana JF-Expert Member

    #2
    Nov 15, 2010
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 412
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0


    waheshimiwa wapo wengi humu! ufisadi kazini ndo umemmaliza sita muzee!
     
  3. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #3
    Nov 15, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Lakini wadau hamwezi jua, pengine Sita anaweza akapewa nafasi ya Uwaziri Mkuu!
     
Loading...