Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Najaribiwa sanaaaaaaaaaa!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mary Glory, Jun 29, 2011.

  1. M

    Mary Glory Senior Member

    #1
    Jun 29, 2011
    Joined: Mar 20, 2011
    Messages: 126
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nimeifuta post
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Jun 29, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,823
    Likes Received: 2,247
    Trophy Points: 280
    Mary Glory.......umetuacha gizani wenzio ujue.....fafanua basi kidogo tuelewe
     
  3. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #3
    Jun 29, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Unatufumbia hata sisi tutakusaidiaje? Be open!
     
  4. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #4
    Jun 29, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,150
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    unakunywa nini dada Mary....
     
  5. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #5
    Jun 29, 2011
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kimafumbo ila imeeleweka. usiwe wa kulipiza visasi, endelea na moyo wako huo huo wa kuishinda nafsi yako. ila kama unaona hafai, ni bora uchomoke mapemaaa.
     
  6. M

    Mary Glory Senior Member

    #6
    Jun 29, 2011
    Joined: Mar 20, 2011
    Messages: 126
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    post deleted
     
  7. Dume la Mende

    Dume la Mende JF-Expert Member

    #7
    Jun 29, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 417
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yaweza kuwa viloba,,,,,,,,, vinabanjua kichwa vibayabaya
    Lkn tuache utani dada,, hayo mawazo ya halufu ya damu achan nayo kabisa. Kwanini usiondoke tu, uendelee kuishi kwa amani humu duniani? Ukiua utakwenda kubaya na wewe unajua hili ila basi tu unatujaribu
     
  8. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #8
    Jun 29, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    ebu acha mkwara,sema shida yako 2kusave kuita2a.
     
  9. M

    Mary Glory Senior Member

    #9
    Jun 29, 2011
    Joined: Mar 20, 2011
    Messages: 126
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni halisi.maudhi,ubabe dharau,wwizi,utapeli ndo vinavyochochea.sijui kama mtamwona tena hapa jf!
     
  10. Swahilian

    Swahilian JF-Expert Member

    #10
    Jun 29, 2011
    Joined: Apr 28, 2009
    Messages: 558
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    limfaalo mtu lake na vivyo hivyo lisilofaa ni lako pia,alhamdulilaah muumba kakupa kila kitu kimfaacho mwanadamu timamu, unaamka na unalala pia unaona kusikia na hisia vile vile wazijua.Tunaweza kukupeleka mtoni na usinywe maji tutakuwa tumeshindwa kukusaidia.Jambo la maana kumbuka umezaliwa na utakufa na kila ufanyalo eti iwe kwa wadhifa, sifa, hasira au kiburi ni hakika utavilipa hapa hapa,huyo akusumbuaye si ngozi wala si moyo ati ukitoa utakufa. Jipange na ufanye maamuzi ya busara.Kumbuka we ni bado kijana na jamii na familia zinategemea ushauri wako.
     
  11. s

    shosti JF-Expert Member

    #11
    Jun 29, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mhh nilidhani unatania.....wamungu huwezwa na mungu kwanini usikae nae mbali tu yaishe,halafu kumbe ni mwanachama mwenzetu jamani mtaje jina basi!
     
  12. M

    Mary Glory Senior Member

    #12
    Jun 29, 2011
    Joined: Mar 20, 2011
    Messages: 126
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama ni she yatakukuta tu!
     
  13. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #13
    Jun 29, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,895
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    Thread nyingine bhana!! nilifanyiwa ubaya kutokana na kujaribiwa ubaya unaendelea ubaya nikamfanyia ubaya kha!! ......
     
  14. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #14
    Jun 29, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,787
    Likes Received: 1,683
    Trophy Points: 280
    Unahitaji likizo ....
     
  15. M

    Mary Glory Senior Member

    #15
    Jun 29, 2011
    Joined: Mar 20, 2011
    Messages: 126
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    likizo??how?????
     
  16. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #16
    Jun 29, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Jitahidi kutujuza Dada tunaweza kuwa na msaada wa kimawazo. Hiyo harufu ya damu siyo nzuri kabisa maana hakuna linaloshindikana. Hakika mwenye kufanya mashauriano hawezi kujuta hebu jaribu uone.
     
  17. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #17
    Jun 29, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,534
    Likes Received: 9,338
    Trophy Points: 280
    Unaongea kikufichaficha. Tukupe ushauri upi? Ukitaka fanya ukitaka usifanye. Kazi kwako.
     
  18. M

    Mary Glory Senior Member

    #18
    Jun 29, 2011
    Joined: Mar 20, 2011
    Messages: 126
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    We nipm
     
  19. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #19
    Jun 29, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hebu tudadavulie tukusaidie?
     
  20. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #20
    Jun 30, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Du kazi ipo hapo
     
Loading...