Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naja mziwanda

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Raia Fulani, Mar 12, 2009.

  1. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2009
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    mabwana na mabibi. tumezoea mabibi na mabwana muda mrefu. tumewapa hawa mabibi nafasi ya kuwa mafirst lakini hawataki so bora mabwana waendelee na ukwanza wao. au sioooo!!!!
     
  2. Timor

    Timor Member

    #2
    Mar 12, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 43
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Una hoja Mziwanda hapo??? Tuambie agenda yako nini?
     
  3. KiuyaJibu

    KiuyaJibu JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2009
    Joined: Aug 29, 2007
    Messages: 678
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Salaam ya aina hiyo inatumika zaidi Sudan,nafikiri na nchi zingine za Kiarabu kama sijakosea.
     
  4. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Karibu maana unakaribishwa na mabwana kwanza na mabibi watakukaribisha baadaye. Hapa ni JF nyumbani kwa wenye fikra kubwa.
     
  5. Penny

    Penny JF-Expert Member

    #5
    Mar 12, 2009
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 576
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wellcome, feel at home and serve yourself anything...
     
  6. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #6
    Mar 17, 2009
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    sema timor, sasa bado kuatach picha kama hiyo yako. nipe procedures, hata wengine ambao wanajua taratibu
     
Loading...