Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naja jinsi nilivyo.

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Nazjaz, Jan 20, 2011.

  1. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #1
    Jan 20, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Wana jf, naja jinsi nilivyo.
    Mimi si malaika kwamba nisikosee, wala si taahira nisiweze kuchangia.
    Naomba nirekebishwe na kukosolewa pale ninapokosea.
    Naomba nipongezwe pale ninapofanya vizuri.
    Asanteni sana great thinkers
     
  2. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    :welcome::A S 39:
     
  3. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #3
    Jan 20, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Cha muhimu ni kufuata taratibu,kanuni na sheria ziliwekwa na wamiliki wa Jf
    then tutakukaribisha,hapa bwana wana Jf hawana mzaa tupo watu wa kila aina so aina yeyote ya mada uiwekayo itapata wachangiaji
    kama umiona ile mada ya JAMANI NIULIZE SWALI? Tayari inawachangiaji zaidi ya 12 na ukifungua hakuna swali
    so karibu mkuu hii ndo JF

    MAPINDUZIII DAIMAAAA:welcome:
     
  4. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #4
    Jan 20, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Karibu sana.
    Nina tafuta mchumba, jinsia yako ni ipi?
     
  5. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #5
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Duhuuuuuuuuuuuuu
     
  6. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #6
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Hongera Sana Karibu...
     
  7. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #7
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Karibuuuuu,
     
  8. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #8
    Jan 20, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Napinga udini katika jamii yetu tulivu ya kitanzania.
    Mbona kwenye udini umepapaka rangi nyekundu?
     
  9. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #9
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hiyo ni kuonyesha msisitizo kwani udini huwa unahatarisha na kutiririsha damu tuendapo mrama, hiyo rangi nyekundu ni msisitizo/mkazo tu.
     
  10. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #10
    Jan 20, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,003
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Niliposama heading niliona kama umesema 'Naja jinsi nilivyozaliwa', hah nikasema makubwa haya vipi tena mkuu!! Kumbe siyo hivyo.
    Karibu sana jisikie upo JF.
    Karibu sana
     
  11. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #11
    Jan 20, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Asante sana.
    Be blessed
     
  12. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #12
    Jan 20, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Hata mie natafuta mchumba jinsia yako ni ipi?
     
  13. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #13
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Karibu!
    Ulipataje taarifa juu ya uwepo wa JF??
     
  14. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #14
    Jan 20, 2011
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Karibu mpaka MASTER BED ROOM...........
     
  15. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #15
    Jan 21, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,624
    Likes Received: 2,810
    Trophy Points: 280
    Karibu sana hapa jamvini!
     
Loading...