Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

naitwa Judith

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Ms Judith, Dec 25, 2010.

  1. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #1
    Dec 25, 2010
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    nawapenda wote na nawatakia x-mass njema.

    mr/madam speaker, i propose the motion that judith be accorded a warm welcome at jamii forums where people dare to talk opennly. wake up all those who have fallen asleep and clap your hands please!

    mr/madam speaker, I beg to move

    thanks mr/madam speaker.
     
  2. smati

    smati Senior Member

    #2
    Dec 25, 2010
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MMM, hiyo motion yako ungenipa mimi niwapelekee, lakini karibu.

    1. Uwe makini na chochote unacho kisoma.
    2. Uwe makini na chochote unacho kiandika.
    3. Ukiona kitu usikitazame kama hakikusaidii.
    4. Heshimu mawazo ya wenzako hata kama wanapinga wazo lako ambalo kwako ni sahihi.
    5. Tumia lugha nzuri na yenye busara.
    6. Wapongeze wanaotoa mawazo mazuri na toa mawazo yako kwa uhuru wote.
    7. Linda nafsi yako kuliko yote uyalindayo.

    Ukifanya hivyo utakuwa mwana jf mzuri.
     
  3. AIZAK

    AIZAK Member

    #3
    Dec 25, 2010
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    judith una jina zuri sana,maana yake ni sifia au penda (praise or admire), mimi ninaitwa aizak nadhani hautajali kama tukifahamiana. mungu akubariki sana
     
  4. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #4
    Dec 25, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Judith karibu sana tena sana usisite kuni PM wakati wowote ukikumwa na shida........
     
  5. Mathias Byabato

    Mathias Byabato Verified User

    #5
    Dec 25, 2010
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 861
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Karibu Mama
    Mbona utambulisho wako unaonesha ni mvinyo mpya kwenye chupa ya zamani

    Lakini husijali,karibu
     
  6. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #6
    Dec 25, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    whats up judddddddy...ur most welcome in this congragation of these congragated people in this Congregational...l.o.l
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Dec 25, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    kayribou sana Judy......nice meeting you....merry xmas
     
  8. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #8
    Dec 25, 2010
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    asanteni jamani. namshukuru sana smati manake naona atanisaidia kuwa smart. kaka aizak nashukuru kunijulisha maana ya jina langu, na jata PM nimeishajifunza, nitazitumia ondoeni shaka, nyote mbarikiwe sana.

    merry x-mass & happy new year 2011
     
  9. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #9
    Dec 25, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    utakuwa unavinjari anga gani kule jukwaa la siasa, la mahusiano au jukwaa la kikubwa au yote yote????

    Du Signature Yako!!!!!!! Usihofu mungu atatuunganisha tu.....
     
  10. Rungu

    Rungu JF-Expert Member

    #10
    Dec 25, 2010
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 3,095
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180
    Miss Judith, karibu:)
     
  11. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #11
    Dec 25, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,436
    Likes Received: 822
    Trophy Points: 280
    na Mokoyo atakusaidia masuala ya kimapokeo. Karibu
     
  12. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #12
    Dec 25, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Merry x-mass na karibu sana!ntakuombea sana usije dondokea mikononi mwa ......
     
  13. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #13
    Dec 25, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,436
    Likes Received: 822
    Trophy Points: 280
    mikononi mwa nani? mbona unamtisha mrembo bana
     
  14. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #14
    Dec 25, 2010
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    nashukuru mdada mwenzangu preta, nimeipenda hiyo avatr imekaa kix-mass. hongera mwenzangu nami natafuta avatar ila sijajua namna ya kui-attach, pia sijajua ukitaka kumjibu mtu pamoja na quotes unafanyaje hadi quote inatokea. naomba mnisaidie jamani.

    voice umenifurahisha kuhusu signature . kuna mtu kanifundisha sasa hivi kuiandika na mimejua kwa haraka. wow! kuhusu majukwaa ya JF mi sibagui, ila hilo la kikubwa mmh, sijui kama nitayaweza. ila nikilifungua halifunguki, labda ni ugeni. naamini nitazoea tu
     
  15. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #15
    Dec 25, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Merry x-mass na karibu sana!ntakuombea sana usije dondokea mikononi mwa ......
     
  16. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #16
    Dec 25, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Click, Reply With Quote, Karibu sana!
     
  17. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #17
    Dec 25, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    ka role play flani hivi!
     
  18. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #18
    Dec 25, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    kwani lile kundi hatari la inf...limekufa?au wengi wao wameenda kula christmas?
     
  19. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #19
    Dec 25, 2010
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    oh, asante sana buchanan, nimeweza. wow!

    ubarikiwe sana. merry x-mass and happy new year 2011
     
  20. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #20
    Dec 25, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280

    usijali mpenzi...naona kaka Buchanan keshakufundisha namna ya kuquote.....jinsi ya kuweka avatars we gonga kwenye my profile nadhani mambo yatajipa mbele kwa mbele kama sio hapo basi kwenye settings
     
Loading...