Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naitji msaada

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by MTOTO WA KUKU, May 6, 2012.

  1. MTOTO WA KUKU

    MTOTO WA KUKU JF-Expert Member

    #1
    May 6, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 779
    Likes Received: 245
    Trophy Points: 60
    kwenye computer yangu nimeweka Adobe CS4 colection. ADOBE PREMEERE inafunga unapotaka kuimport file inakataa na kutoa ujumbe(CODEC MISSING OR UNAVAILABLE)nimejaribu kuweka CODEC mbali mbali imekataa. Naomba msaada wenu.Os ninayotumia ni windows 7 32bit
     
  2. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    mimi nna adobe master collection cs5 yenyewe unapofungua program mara ya kwanza eg premier au yoyote kwenye collection ina update kwanza plugins na kila kitu necesary then inajirestart. Sasa sijui yako vipi? Kama inaandika majina ya plugin znazomiss jaribu kuzidownload ambazo ni mahususi kwa cs4
     
Loading...