Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naitisha maandamano kupinga kuchomwa makanisa Zanziba

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by frank m, May 28, 2012.

  1. f

    frank m Member

    #1
    May 28, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna uhusiano kati ya kudai uhuru wa Jamhuri ya Zanzibar na ukristu! Serikali ya muungano na CCM si chama cha/serikali ya wakristu na wala wakristu hawahusiki kwa namna yeyote na madai ya uhuru wa Zanzibar.

    Kitendo cha kuchoma makanisa ni ushambulizi wa wazi wazi dhidi ya UKRISTU, mashambulizi bila uchokozi. Unprovoked attack on Christianity!

    Naita maandamano ya amani kwa wote wanaoamini katika uhuru wa kuamini bila kujali kama ni wakristu, waislamu, wahindu au wayahudi kupinga mashambulizi haya dhidi ya ukristu.

    Haya ni mashambulizi dhidi ya uhuru wa kuamini!
     
  2. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #2
    May 28, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nakuunga mkono! Kilichofanyika ni uhuni.
     
  3. aikaruwa1983

    aikaruwa1983 JF-Expert Member

    #3
    May 28, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,168
    Likes Received: 732
    Trophy Points: 280
    na sisi wazee wa ulabu inabidi tufaje maandamano yasiyo na ukomo............!
     
  4. M

    Mjenda Chilo JF-Expert Member

    #4
    May 28, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Tuambie lini? wapi nani atatupokea japo ingependeza JK akatupokea, usije ukawa unapiga tu porojo. Huu ni uhuni kabisa, udai Znz huru ndo ubomoe makanisa?
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    May 28, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,158
    Likes Received: 5,698
    Trophy Points: 280
    kaombe kibali polisi
     
  6. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #6
    May 28, 2012
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Nime shaanza kuandamana kupinga "Boko-Haramu" kuchoma Makanisa Zanzibar. Ntaendelea kuandamana kwa maombi mpaka kieleweke!
     
  7. Mibas

    Mibas JF-Expert Member

    #7
    May 28, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,113
    Likes Received: 987
    Trophy Points: 280
    Kuandamana? Nenda Syria
     
  8. kalwani

    kalwani Member

    #8
    May 28, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naungana na wewe
     
  9. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #9
    May 28, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Biblia imefafanua mengi, kuhusu siku za mwisho kuwa shetani atakuwa kazini kupambana naMungu. Hivi watu ambao wanajiita wanampenda mungu huku kila mmoja ana jini unategemea nini! Majini hayapendi kabisa kusikia jina la Yesu.
     
  10. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #10
    May 28, 2012
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Lini,wapi na muda gani??. Kibali unacho?? Km huna kibali siji..virungu ctaki.
     
  11. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #11
    May 28, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Nakuunga mkono mkuu, kaombe kibali polisi na waandamaji watajitokeza.
     
  12. Chilli

    Chilli JF-Expert Member

    #12
    May 28, 2012
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 1,635
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Nami nakuunga mkono.
     
  13. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #13
    May 28, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,646
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    Maandamano hayo yataongozwa na chama gani?
     
  14. EBENEZA MT

    EBENEZA MT JF-Expert Member

    #14
    May 28, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 264
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wala una haja ya kuandamana hizo ni madrasa zimeanza kutoa wakufunzi.
     
  15. t

    thatha JF-Expert Member

    #15
    May 28, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    JUMLA ya watu 30 wakiwemo wanaodaiwa kuwa viongozi wawili wa Jumuiya ya Uamsho na Mihadhara ya Kiislamu Zanzibar, leo walifikishwa mahakamani chini ya ulinzi mkali na kusomewa mashitaka ya uzembe, uzururaji na uvunjifu wa amani

    Shitaka jengine walilosomewa mahakamani chini ya Hakimu Mohammed Ali Mohammed Shein hapo ni pamoja na kufanya mkusanyiko usivyo halali ambapo Mbarouk Said Khalfan (45) Mkaazi wa Taveta Meli nne na Mussa Juma Issa (57) Mkaazi wa Makadara wote wakaazi wa Mjini Zanzibar.

    Valentine Andrew Katema, wakikabiliwa na mashitaka ya kufanya kitendo kinachoweza kuleta uvunjifu wa amani, ambao walishitakiwa chini ya kifungu cha 74 (1) (b) cha sheria namba 6/2004 sheria za Zanzibar TA

    DUH. KUMBE TAFAUTI TULIVYORIPOTIWA NA VYOMBO VINGI VYA HABARI.
    Vurugu hizi hata waumini wa kikiristo walihusika?
     
  16. Pharaoh

    Pharaoh JF-Expert Member

    #16
    May 28, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 840
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mimi nakuja na wenzangu wote
     
  17. EBENEZA MT

    EBENEZA MT JF-Expert Member

    #17
    May 28, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 264
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Chama cha Uamsho na Fujo.
     
  18. t

    thatha JF-Expert Member

    #18
    May 28, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    yataongozwa na mchungaji msigwa?
     
  19. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #19
    May 28, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nakuunga mkono aisee.
     
  20. F

    FUNGO jr JF-Expert Member

    #20
    May 29, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 252
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ukiambiwa umelewa mbuzi katoliki povu litakutokamdoni kama umemeza sabuni ya unga!
     
Loading...