Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naitamani Sana hii Kauli Tarehe 3 Okt

Discussion in 'Sports' started by adakiss23, Sep 22, 2012.

  1. adakiss23

    adakiss23 JF-Expert Member

    #1
    Sep 22, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 3,144
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Ni Mrisho Khalfani Ngassssaaa anaipatia Simba bao la tatuuu.. Simba tatuuuu Yangaaaa bilaa!! Ni kazi nzuri ilifanya na haruna moshi boban hapa!! Naona wachezaji wa yanga wanashika viuno hawaamini macho yao hapa.. Wakati huo huo namuona athumani idd chuji anapiga jalamba hapa nadhani anaenda kuchukua nafasi ya huyu mbuyu twite amelowa kabisa. Na nahisi huyu mbuyu twite lazima alale na viatu na diclopar 3 leo.. Ni mtazamo 2 wadau!

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  2. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #2
    Sep 22, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mtumzima hovyo!
     
  3. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #3
    Sep 22, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,256
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280
    Huo ni ukweli uliowazi kabisa..
     
  4. Mtoto halali na hela

    Mtoto halali na hela JF-Expert Member

    #4
    Sep 22, 2012
    Joined: Aug 10, 2012
    Messages: 14,770
    Likes Received: 687
    Trophy Points: 280
    Ukweli mtupu
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Sep 22, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160

    kaka hizo ni stress tu usiogope..
     
  6. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #6
    Sep 22, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    nana picha wanachama wa simba wakiandamana nyumbani kwa rage kudai uwanja wao baada ya mechi ya simba na yanga!:argue:
     
  7. S

    Sangomwile JF-Expert Member

    #7
    Sep 22, 2012
    Joined: Aug 17, 2012
    Messages: 3,058
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145
    Ndoto za mchana,unaota unakula nyama kumbe unatafuna godoro.
     
  8. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #8
    Sep 22, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
  9. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #9
    Sep 22, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hapo sina timu oteni ndoto zenu simba na yanga waje na ndoto zao.
    mimi maneno kwetuuuuuuuuuuuu.
     
  10. dri ma

    dri ma Senior Member

    #10
    Sep 23, 2012
    Joined: Aug 5, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    adakiss m nlifikir umeacha gongo kumbe bado unaendelea hv hujakoma 2; kutokana na nnavyomjua m2 huyu akiwa na hangover ya hi kilev huwa ana mawazo mgando sana kama mlivyoona wnyew
     
  11. Autorun

    Autorun JF-Expert Member

    #11
    Sep 23, 2012
    Joined: Mar 21, 2008
    Messages: 550
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Kweri tupu
     
Loading...