Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naitamani hii siku ya kuwaadhibu mafisadi namna hii

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by mku, Apr 13, 2011.

  1. mku

    mku Member

    #1
    Apr 13, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Naitamani sana hii siku tukakapo washika na kuwatia kolokoloni namna hii mafisadi wanaolindwa na serikali ya CCM.
     

    Attached Files:

  2. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #2
    Apr 13, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kama Gbagbo teh teh teh
     
Loading...