Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naitaka nafasi ya Mkurugenzi wa Tanesco, wadau mnasemaje?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Andindile, Sep 20, 2009.

  1. Andindile

    Andindile JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2009
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 303
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Mimi ni mwana JF. Jina langu ni William Andindilile,nimesikitishwa na utendaji mbovu kwenye shirika la Tanesco na kazi imetangazwa ambapo wameweka sifa za mtu anayetakiwa kuongoza shirika hilo na mimi nikiangalia viongozi wote wa tanesco waliopita walichukuliwa kwa sifa hizo hizo na bado hawajaweza kuliondoa shirika katika wimbi la matatizo.


    Nifanyeje wana JF niikamate hiyo kazi ili niwaondoe kwenye dimbwi la matatizo ya umeme?

    Sifa nilizonazo ni zaidi ya wanazozihitaji
     
  2. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2009
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Sijui na mimi niapply !?
     
  3. MwalimuZawadi

    MwalimuZawadi JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2009
    Joined: Sep 1, 2007
    Messages: 643
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu wewe apply, kama watasoma CV ni sawa, ila kama watasoma vi-note pole
     
    Last edited: Sep 20, 2009
  4. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2009
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Basi kumbe ngoja niiandike CV kwenye ki-note :D
     
  5. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hiyo inaweza kwenda nafasi kwa mtu wa kawaida kabisa kwa sababu tu ya adhabu sana na pia inakupasa kusugua sana bogo zake maana kuna dalili za note kibap
     
  6. K

    Kibongoto JF-Expert Member

    #6
    Sep 20, 2009
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 227
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    So you are overqualified. Hautaitwa hata kwenye interview. Tumsikilize mwingine mwenye sifa zinazohitajika plz!
     
Loading...