Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naitaji uanachama wa chadema

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by jamii01, Jan 18, 2011.

  1. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #1
    Jan 18, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,743
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Naitaji kuwa mwanachama hai wa CHADEMA ikiwa pamoja na kupata card za chama..na pia card ya uanachama wa vijana..shida niko nje ya Tanzania sasa sijui mtanisaidiaje..ili niweze kuwa mwanachama hai..

    :plane::plane::plane:
     
  2. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #2
    Jan 18, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,673
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    follow this link to join CDM ...... Jiunge na CHADEMA leo!

    ahasante
     
Loading...