Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

naitaji primio au spacio kwa m6

Discussion in 'Matangazo madogo' started by suzyo, Mar 17, 2012.

  1. s

    suzyo Member

    #1
    Mar 17, 2012
    Joined: Aug 26, 2008
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    primio isiwe d4
    cc less than 1900
    isiwe na vvti
    iwe imetembea chini ya km 100000

    spacio ni ile ya kizamani
    cc1600 kushuka chiniless than 100000

    call 0753503999
     
  2. F

    FOEL Senior Member

    #2
    Mar 18, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 141
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu ukipata na mimi nishtue, mahitaji yangu na mimi ni hayo hayo.

    Ubarikiwe sana
     
  3. s

    suzyo Member

    #3
    Mar 18, 2012
    Joined: Aug 26, 2008
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naona wadau wapo kimya kaka ngoja tusubiri tuona
     
  4. s

    suzyo Member

    #4
    Mar 18, 2012
    Joined: Aug 26, 2008
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    poa kaka
     
  5. F

    FOEL Senior Member

    #5
    Mar 18, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 141
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Usihofu kaka, watakuja tuu, mambo ya weekend hayo..
     
  6. s

    suzyo Member

    #6
    Mar 18, 2012
    Joined: Aug 26, 2008
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inawezekana kaka watu wanapuzika
     
  7. networker

    networker JF-Expert Member

    #7
    Mar 18, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    gari zipo lakini bei ndio tatizo ndugu zangu ipo chini
     
  8. s

    suzyo Member

    #8
    Mar 18, 2012
    Joined: Aug 26, 2008
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    zipo gari gani weka hapo na price zake na full information sio lazima mimi tu ninunue utapata watu wengine tukishindwana bei
     
  9. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #9
    Mar 18, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,435
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    kuna sehemu niliona the same price lakini ni kwa Ipsum ile ya zamani vipi hapo?
     
  10. s

    suzyo Member

    #10
    Mar 18, 2012
    Joined: Aug 26, 2008
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa mimi ipsum hapana mimi ikiwa spacio au primeo itakua poa lakin kuna mdau mwingine alisema ana m6 atakuwa amekusoma labda anaweza kukubali ipsum
     
  11. F

    FOEL Senior Member

    #11
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 141
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu weka details na picha za hiyo ipsum tuthaminishe.
     
  12. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #12
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,606
    Likes Received: 811
    Trophy Points: 280

    Mkuu,
    Kwa milioni 6 ni ngumu kiasi kupata gari yenye mwendo huo wa RED. Ukiipata basi itakuwa imechakachuliwa. Za mwendo wa zaidi ya hapo zipo na zinatangazwa sana kwa jukwaa hili hili
     
Loading...