Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

naitaji N+ certificate

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by rosemarie, Jun 28, 2011.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Jun 28, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    ndugu zangu mimi ni network na computer technician
    nimepata kazi nzuri lakini nilikuwa sija certify ili nipate certificate
    naomba kama kuna mtu anaweza saidia hiyo
    dunia ndivyo ilivyo
     
  2. redSilverDog

    redSilverDog JF-Expert Member

    #2
    Jun 28, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 486
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    unataka compTia?
     
  3. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #3
    Jun 28, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    yes sir,pls help
     
  4. redSilverDog

    redSilverDog JF-Expert Member

    #4
    Jun 28, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 486
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    nini exactly? naeza kukusaidia links za video.
     
  5. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #5
    Jun 28, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Inabidi ufanye mtihani online ndugu yangu ndio upate hicho cheti na si vinginevyo.
     
  6. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #6
    Jun 28, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    ndugu yangu red:
    nimepata kazi ya kufanya network 120 points
    mimi ni technician na nina exprience lakini nilikuwa sijafanya exam niwe certified
    jamaa wanataka niwaonyeshe chect wanipe green light
    muda haupo upande wangu
     
  7. redSilverDog

    redSilverDog JF-Expert Member

    #7
    Jun 28, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 486
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    another trick: cant believe im doin this!!!

    search forums ya ambao wamefanya paper recently, wataeka few questions wanayokumbuka na answers then soma hizo. Nenda kuregister, fanya paper. it will work kama system haijabadilishwa! umefahamu?

    warning:
    the idea im giving u, is the worst idea of all!
     
  8. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #8
    Jun 28, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180

    mkuu red nashukuru,
    naomba nipe walau forum moja ya hizo
     
  9. redSilverDog

    redSilverDog JF-Expert Member

    #9
    Jun 28, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 486
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    giving the bad idea was enough. I think my son ushakuwa enough, now go do the rest of the work! i have faith in you ndo maana ukaajiriwa. now show them that u really deserve it! [you never know, I might be your boss!]
     
  10. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #10
    Jun 28, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    thank you sir
     
  11. redSilverDog

    redSilverDog JF-Expert Member

    #11
    Jun 28, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 486
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    u welcome Sir
     
  12. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #12
    Jun 28, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
  13. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #13
    Jun 28, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama uko dar nenda new horizon
     
  14. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #14
    Jun 28, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    mkuu sipo dar
    asante sana nafanyia kazi
     
  15. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #15
    Jun 28, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
  16. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #16
    Jun 28, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    nimeenda pirate bay nimepata hii!No input file specified
     
  17. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #17
    Jun 28, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Jamaa wanakumulikia tochi sasa wewe fuata njia episodes. Do your homework. Kama mtaalamu wa mambo ya mtandao unatakiwa uchachalike mtandaoni! Tafuta mwenyewe kila kitu kipo ni wewe tu!
     
  18. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #18
    Jun 28, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    mkuuu nenda hapa Train Signal Cisco CCNA Training Videos (download torrent) - TPB

    Hiyo ni moja ya video zao ti ni 1.2 GB. So unaweza kwenda Download music, movies, games, software! The Pirate Bay - The world's most resilient BitTorrent site then utatype raing singal au cosuse unayotaka tena ukaipakua

    Au nenda hapa TrainSignal - Computer Training Videos - Microsoft, VMware, Cisco, CompTIA & more! alafu tafuta jina la training unayotaka . ukishajua jina la training unayotaka nenda kule pirate bay kaitafute bure.

    Mfano training ya compita network hii hapa http://thepiratebay.org/torrent/5151239/CompTIA_Network_Plus_Training_Videos

    But kama una pesa waunge mkono wapate nguvu huna haja ya kwenda kuchakachua
     
  19. mabina

    mabina JF-Expert Member

    #19
    Jun 28, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 203
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Nilifkri umezidiwa na njaaaaaaaaaaa kumbe bado unapmua.

    Kama ni College ya IT==== N+ CERTIFICATE NEW HORIZONS TRANING CENTRE IS THE BEST in Dar es Salaam
     
Loading...