Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naitaji mchumba msichana mcheshi mwenye heshima

Discussion in 'Love Connect' started by 2kamuna, Sep 24, 2012.

  1. 2

    2kamuna New Member

    #1
    Sep 24, 2012
    Joined: Sep 15, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi ni mvulana mwenye umri wa miaka 29 natafuta msichana mwenye sifa zifuatazo Awe mcha MUNGU mkirsto hasa msabato itakuwa vizuri Awe na umri kati ya miaka18-26 Awe mrefu kiasi,mweusi maji yakunde weupe pia sio mbaya Tabia nzuri mpenda watu, sura nzuri umbo liwe jembamba kiasi Awe mpenda maendeleo sana, asiwe mvivu, awe mchapa kazi Awe tayari kuishi popote, mjini au kijijini Napenda sana mwanamke mcheshi SIFA ZANGU NIHIZI Mim ni mrefu kiasi, maji yakunde Mimini mkirsto dhehebu ni msabato Si mnene sio mwembamba nipo kati Tuwasiliane kwa namba hii +255713113491 au Barua pepe juliusjoseph29@yahoo.com
     
Loading...