Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naitaji kujua

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Robert kivuyo, Oct 16, 2011.

  1. R

    Robert kivuyo Member

    #1
    Oct 16, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni umri upi au kati ya miaka mingapi hadi mingapi unamfaa mwanaume kuoa.
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    ukiweza kujimudu na kumudu 'jukumu' la kuwa na mke tu ...hata kama ni 21 tu...
     
  3. Ligogoma

    Ligogoma JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2011
    Joined: Aug 27, 2010
    Messages: 1,854
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180
    Kuijenga akili yako kisaikolojia, vijana wengi mnakuwa na mawazo kwamba unataka upate ile kitu free badala ya kufukuzana na wasichana mtaani!!! Kama una mawazo hayo bado, kwenye ndoa kuna vitu vingi sana vitakavyokufanya ama uipende ndoa au uichukie sana kiasi ukiona mwenzio anaoa au anaolewa unamsikitikia!!!

    Ijue ndoa kwanza ndiyo utajijua ni umri gani unakupasa kuoa!!
     
  4. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2011
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ww una miaka mingapi?
     
  5. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kama huna hela usioe hata kama umri wako ni miaka 100. Lazima Utakufa na kihoro kama sio BP
     
  6. R

    Robert kivuyo Member

    #6
    Oct 16, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    under 30 na pia zaidi ya 20
     
  7. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #7
    Oct 16, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,583
    Likes Received: 1,993
    Trophy Points: 280
    from 35-40
     
  8. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #8
    Oct 16, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kisheria kuanzia miaka 18 unavuta mtu ndani, ilimradi uwe na uwezo wa kulea familia, na sie waafrika ujue tu kulima shamba lako na upate mavuno, maana mambo ya kuajiriwa yamekuja tu zamani ilikuwa bila jembe hakuna kula
     
  9. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #9
    Oct 16, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Waweza tu kuoa kwa huo umriila tu uwe na uwezo wa kulea hiyo familia yako na sio kuishia kutegemea wazazi wako wakulelee mkeo au watoto wako
     
  10. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #10
    Oct 16, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ............word!
     
  11. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #11
    Oct 16, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,839
    Likes Received: 2,008
    Trophy Points: 280
    inategemea na wwe mwenyewe umejiandaa vip
     
  12. M

    MyTz JF-Expert Member

    #12
    Oct 16, 2011
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    utakapokuwa tayari kukabiliana na changamoto za maisha ya ndoa
     
  13. zamboni

    zamboni JF-Expert Member

    #13
    Oct 16, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 324
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    dont think abt marriage untill your 30
     
  14. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #14
    Oct 16, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Hili swali linaulizwa humu kila cku!! *!¥'#*"¥*!#........
     
Loading...