Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naitaji kujua net wave ya google inauungwaje?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Parata, Jan 7, 2012.

  1. Parata

    Parata JF-Expert Member

    #1
    Jan 7, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 3,096
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Napenda tu kama kuna mwenye idea ya proces za google na jinsi ya ku seti intanet ya bure, sababu inasemekana unaweza tumia intaneti bure ila unatakiwa useti kupitia google mwenye idea jaman please anipe information na proces
     
  2. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #2
    Jan 7, 2012
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Hakuna kitu kama hicho.
     
  3. Parata

    Parata JF-Expert Member

    #3
    Jan 8, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 3,096
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Kang
    kipo sema t aujui kijana wangu ila iyo mambo ipo coz kuna jamaa anaseti kwa ktumia gharama xana
     
  4. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #4
    Jan 8, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,969
    Likes Received: 2,791
    Trophy Points: 280
    hahahaha skia hio ipo kwenye nchi ambazo wameruhusu google iwe bure, mfano vodacom web box google si bure so unaweza access whole internet bure kama utaeka zile unique ip na dns zao za 8.0.0.8 kama sjakosea. Ila otherwise kawaida sjui kama inawezekana. Try ur lucky bro
     
  5. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #5
    Jan 8, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,969
    Likes Received: 2,791
    Trophy Points: 280
    and kaka kwa ushauri tu matapeli wapo wengi, unaweza kuta mtu kakuekea bundle akakudanganya kua kakusetia net bure after mwezi imekata. Mfano anakutoza elf 50 hadi laki 1 anakuekea voda unlimited mwezi elf 30 tu then anablock number ya sms, we utadhan net bure after mwez inakata
     
  6. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #6
    Jan 8, 2012
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Hakuna huduma kama hiyo, Google hawatoi internet service Tanzania kwa hiyo unalosema technically haliwezekani, kama unatumia mtandao wa Voda/Tigo etc huyo ndo Internet Service Provider wako, wamasiliano yote yanapitia kwao, kwa hiyo Google hawana uwezo wa kuifanya bure hata wafanye vipi.
     
  7. Brightman Jr

    Brightman Jr JF-Expert Member

    #7
    Jan 8, 2012
    Joined: Mar 22, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    Hakuna cha bure duniani ndugu, jikaze kisabuni kuendelea kulipa..!
     
Loading...