Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

naitaji kufundishwa jinsi ya kudownload movie.nipo tayari kumlipa mwalimu

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by frozen, Mar 15, 2012.

  1. frozen

    frozen Senior Member

    #1
    Mar 15, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wadau nataka somo la jinsi ya kudownload latest movies, nipo tayari kumlipa mwalimu vile tutakavyokubaliana, asantdm
     
  2. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,158
    Likes Received: 1,506
    Trophy Points: 280
    mimi nakupa somo la bure.
    Weka torrent downloader kwenye comp uwe na bundle za kutosha.
    Sasa mfano ingia isoHunt
    Then kwenye search andika movie yoyte mpya uitakayo. Itakuletea options kibao za kudownload. kila option ina sehem ya comment ambazo waliosha download wakaangalia wamecomment about it sasa soma hizo comment. Ambayo utaona wamesifia sana quality ya pic na sound ndo uclick download. Comp itadownload file lina kb kadhaa ikimaliza click open automatically hiyo movie itaanza download automatically kwenye torrents.
     
  3. BAOSITA

    BAOSITA JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2012
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 370
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mimi nakupa somo la bure,ACHANA NA TORRENTS!zitakupotezea muda wako tu!
    ---Believdat---
     
  4. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,158
    Likes Received: 1,506
    Trophy Points: 280
    torrents poa mbona mimi jpili medownload movie 7 mpya, ghost rider 2, john englishs 2012, john carter, twilight saga, transformer mpya, underworld.
    Tena bila tatzo na kwa line ya tigo ya free internet very fast saana
     
  5. BAOSITA

    BAOSITA JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2012
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 370
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tigo inaspeed huko kwenu tu mkuu,wengine huku ni below 10KB/s !Unasema movies 7 tu?Mimi wakati naangalia movie 1 nadownload nyingine 7 na kabla movie haijaisha zinakuwa tayari zote!!!!!Sasa we unadhani ungetumia njia yangu ya Mediafire ungeshusha movies ngapi kama zaidi ya 20 kwa siku??Torrents sio!
    ---Believdat---
     
  6. BAOSITA

    BAOSITA JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2012
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 370
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huku kwetu Zantel ndio atleast fresh,speed ya mchana haishuki 160KB/s na usiku haishuki 200!
    ---Believdat---
     
  7. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #7
    Mar 15, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,158
    Likes Received: 1,506
    Trophy Points: 280
    Mimi nimedownload movies saba kwakuwa ndizo nlikuwa napenda after that nkaanza shusha masoftwares. Sasa rafiki yangu wewe mimi hapa tigo inachezea kb 200 mpaka 450 haishuki 200 utanishndanishaje na wewe wa kb 160.
    Haya sasa kama torrents haifai si useme ni kipi kinafaa.
     
  8. H

    HAMY-D JF-Expert Member

    #8
    Mar 15, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 6,689
    Likes Received: 400
    Trophy Points: 180
    zantel bundle unanunua vipi?
     
  9. BAOSITA

    BAOSITA JF-Expert Member

    #9
    Mar 15, 2012
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 370
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sijajishindanisha na wewe,nilichosema ni kwamba kama mimi speed yangu ni ndogo hivyo je kwako huko kwenye kubwa ukiwa hudownload kupitia torrents si itakuwa balaa zaidi!!!
    Nenda hapa uone movie moja unaipata kwa muda gani www.urgrove.com
    Maelezo zaidi utayapata humohumo.
     
  10. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #10
    Mar 15, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,158
    Likes Received: 1,506
    Trophy Points: 280
    Nimeona mkuu pamoja sana. Kweli ama speed yako na una bundle ya kulipia hata kama ni gb 3 torrents haifai coz wakati ina download ina upload pia so inakula sana bundle lakini mimi naipenda coz inakupa uwigo mpana wa kutafta movies halafu si lazima udownload kitu mpaka ukimalize unaweza endelea baadae.
    But nimependa pia hiyo site kesho nta download movies hapo as nimeona zinakuwa na mbs chache. Tnx in advance
     
  11. BAOSITA

    BAOSITA JF-Expert Member

    #11
    Mar 15, 2012
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 370
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pamoja mkuu!Hata hizo movies za hiyo site unaweza resume kama uliishia njiani ukitumia IDM,kuna thread humu nliiandika jinsi ya kuresume movies za Mediafire kupitia IDM.Search utaipata.
    Cha msingi we andika jina la kitu chochote kwenye Google na mbele yake ongezea neno Mediafire,utadownload fast!
    Mfano search kwenye Google,Ghost Rider 2 mediafire,utapata site za kudownload fast!
    ---Believdat---
     
  12. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #12
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,538
    Likes Received: 2,808
    Trophy Points: 280
    Nimeitafuta hiyo Believdat naona mapicha ya wanwake wa Kiithiopia tu ? au ndio hiyo uliyokusudia Believdat yenyewe?

    Mkuu hiyo Believdat ndio hii ni ni hebu ona
    My Video - Broadcast Yourself - EthioSpot.com
     
  13. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #13
    Mar 16, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,999
    Likes Received: 2,824
    Trophy Points: 280
    Mnhh john english reborn, transformer, twilight zote za mwaka jana banaaaaaaaa
     
  14. frozen

    frozen Senior Member

    #14
    Mar 16, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ebwana na shukuru sana kwa maelezo hapa juu, vipi kuhusu quality ya videos na sauti ipo vizuri?
     
  15. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #15
    Mar 16, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,158
    Likes Received: 1,506
    Trophy Points: 280
    Yap mwaka jana mwishon, but john carter, underworld za mwaka huu
     
  16. l

    lijumbete Member

    #16
    Mar 16, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    sorry wakuu mimi huwa just I write tubeplus then pale wanakuletea movie kibao ww tu unaselect pamoja na series, then uki install realplayer downlod inakuwa poa pia. Ila naomba mnijuze kwa hizi net za vyuoni au kwenye taasisi ambazo wanalimit kudownload movies unafanyaje ili udownload maana wanafaidi watu wa IT tuuu huku watoa ada tunaishia kusomA VITABU TU PLZ NIPEN WAY NIWAMALIZE
     
  17. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #17
    Mar 16, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,158
    Likes Received: 1,506
    Trophy Points: 280
    Tnx mkuu nmeinasa hyo ntaitumia tnx alot
     
  18. Kiresua

    Kiresua JF-Expert Member

    #18
    Mar 16, 2012
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 1,195
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Jamani hizi free tigo internet zinapatikanaje!!!???

    asanteni
     
  19. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #19
    Mar 16, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,999
    Likes Received: 2,824
    Trophy Points: 280
    Duh upo udom nini?

    Its easy kubypass security za chuo tumia proxy au vpn sema speed nyingi za chuo zipo slow speed ikizidi 20kbps

    kama wewe ni beginner nakushauri download hii vpn kwanza inaitwa pdproxy ingia website yao pdproxy.com then fungua account then download hio software yao.

    Utaanza connect net ya chuo halafu conect vpn (pd proxy) then browse web yoyote utaona inafunguka hata ambayo chuo wameiblock.

    Kama utaona pd proxy imekubali na ushapata uzoefu kidogo kuna vpn zengine zinazotumia open vpn client za raptorvpn, vpnvilla, hotspot shield vpn, cyberghost, cproxy just google it u enjoy
     
  20. BAOSITA

    BAOSITA JF-Expert Member

    #20
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 370
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hahaha!Hapana mkuu,hiyo believdat ni signature yangu tu
    .
    ---Believdat---
     
Loading...