Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

naitaji asali

Discussion in 'Matangazo madogo' started by frozen, Jul 15, 2012.

  1. frozen

    frozen Senior Member

    #1
    Jul 15, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    habari wanajamii,
    plz naitaji asali, ila sina uzoefu wa bei zake, mwenye kujua bei kwa lita na wapi asali nzuri inapatikana hapa dar, asante
     
  2. phina

    phina JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 414
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ungekuwa mbeya ningekuelkeza sehemu ya kupata..
    nasikiaga watu wanapenda asaki ya nyuki wadogo-kwamba ndo nzuri..
    au asali mbichi..nasikiaga ni nzuri pia.sijui kama ni kitu kilekile au kuna tofauti..
    kama vipi nenda katafute kariakoo ila ujiandae kupoteza mda mwingi na bugdha haswaa!!
     
  3. c

    cheseo Member

    #3
    Jul 15, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 81
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Mkunwa niPM tuwasiliane mimi niko morogoro nna asali mbichi kutoka tabora
     
  4. phina

    phina JF-Expert Member

    #4
    Jul 15, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 414
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hivi..asali mbichi ndio nini haswaa??nasikiaga tu ikisifiwa
     
  5. F

    Fernandes Rodri JF-Expert Member

    #5
    Jul 15, 2012
    Joined: Apr 11, 2009
    Messages: 366
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Litre moja ya asali ni shilingi elfu kumi, njoo mtaa wa mkunguni na sikukuuu, ulizia kwa Mfalme Katungunya, utapata
     
  6. C

    Chuck j JF-Expert Member

    #6
    Jul 15, 2012
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 1,120
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    unahitaji lita ngapi? mimi ninayo kama lita 360 hivi,,
     
  7. C

    Chuck j JF-Expert Member

    #7
    Jul 15, 2012
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 1,120
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    lita nauza shs 6000,,ni kwa jumla mkuu,,
     
  8. m

    mzee wa busara Senior Member

    #8
    Jul 16, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 147
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    mkuu ni PM nikupatie asali mbichi kutoka TBR,naweza kukufanyia TSH 35,000 kwa lita tano,pia ukitaka ya nyuki wadogo inapatikana pia lkn bei yake ipo juu kidogo.
     
  9. M

    Mparanyanga Member

    #9
    Jul 16, 2012
    Joined: May 20, 2010
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [FONT=&quot]Kwa mahitaji ya MDALASINI WA UNGA na ASALI MBICHI,tafadhali wasiliana nami kwa namba hizi: 0754 255 734/0712 259 129[/FONT][FONT=&quot] [/FONT][FONT=&quot]Asali lita1 Tsh10,000 na Mdalasini ni Tsh 2,000[/FONT]
     
Loading...