Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naitafuta gari yangu

Discussion in 'Matangazo madogo' started by kikoti007, Aug 27, 2012.

  1. k

    kikoti007 Member

    #1
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 27, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    salaam wana jamii tafadhalini naitafuta gari yangu aina ya toyota harrier rangi ya silver namba T445AMS napatika kwenye namna hii 0716041044 au email kikoto007@gmail.com nimeshatoa ripoti polisi
     
  2. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Ilipatwa na nini hadi uitafute huku JF?
     
  3. k

    kikoti007 Member

    #3
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 27, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  4. k

    kikoti007 Member

    #4
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 27, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nilimuazima rafiki yangu wakati nimesafiri
     
  5. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #5
    Aug 27, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    naye kapotea?
     
  6. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #6
    Aug 27, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Pole sana.......naona hata maelezo umeshindwa kuyaweka vizuri.

    Iliibiwa Tarime au Kenya?
     
  7. M

    Mwanaharakatihuru JF-Expert Member

    #7
    Aug 27, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 480
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    demu kukutosa tu unaanza kumtangaza kaiba wewe si ulipewa mautamu ukatoa funguo mwenyewe now unaanza kumfanya binti wa watu mwizi unatia kinyaaaaaaaa na kwa taarifa yako kitu kiko south sudan kwa sasa
     
  8. k

    kikoti007 Member

    #8
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 27, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    alichukua mwaname gari ilichukuliwa dar na nina imani iko dar maelezo kamili yako polisi
     
  9. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #9
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,406
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Tuwekee picha tunaweza fananisha!! Ila kwa numba tu Itakuwa ngumu, pia Anaweza kubadilisha tu kwa kuzuga!! Sasa Umemuazima gari Hata humjui anakoishi?? You are Kidding!! Au Ilikuwa Calabash unapata moja Baridi na moto?
     
  10. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #10
    Aug 27, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    duh pole...magari yanaibwa sana siku hizi
     
  11. Iron Lady

    Iron Lady JF-Expert Member

    #11
    Aug 27, 2012
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 4,049
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    utaipata jitahidi kutafuta.tangaza katika tvs na maredio
     
  12. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #12
    Aug 27, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Jaribu kuangalia na mfukoni,maana kunakupatwa na jambo ukatafuta kitu kumbe unacho mkonon
     
  13. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #13
    Aug 27, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kama unataka watu wakusaidie hapa JF, basi toa maelezo kamili kama hayo uliyotoa polisi. Otherswise, itakuwa vigumu sana watu kutopa msaada kwa habari ambayo inaonekana dhahiri kuwa haijakamilika
     
  14. k

    kikoti007 Member

    #14
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 27, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]hio ndio ilivyo ina tintid nyeusi kabisa
     
  15. M

    Mwanaharakatihuru JF-Expert Member

    #15
    Aug 27, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 480
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sio hii hapa kwa macheni
     
  16. k

    kikoti007 Member

    #16
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 27, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    iko kwa macheni mwenyewe manaake nafahamiana nae
     
  17. Emanzi

    Emanzi JF-Expert Member

    #17
    Aug 27, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 259
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Huyu jamaa vp inaonekana hajui anachokitafuta humu,kwanza maelezo hayaeleweki picha yenyewe yakufoji dah watanzania bwana:eek2:
     
  18. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #18
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,406
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Ok ila naona maelezo yako ni nusu nusu!! Labda Ngoja tuende pamoja!! Toa maelezo kuwa gari nilimpa xxx anafanya kazi kampuni yyy na huwa anaishi Maeneo ya qqqqqqq na Hii gari alikuwa anatumia kutemebelea na marafiki zake xxxx na ni mtoto wa shangazi yangu, or Rafiki yangu or Mchumba mtarajiwa na pia unaweza kuweka picha yake!!!
    Ila hizo picha za toyota harrier kutoka mtandaoni sijui kama sitasaidia!! Ni vizuri ukakaa na kutulia na kuanza kumwelezea Mhusika ili tuweze Kujua nyendo zake ila kwa sasa the information is too open!! Imagine unatufanya tukiona kila Harrier tuanze kuwazuia kupata maelezo!!
     
  19. M

    Mwanaharakatihuru JF-Expert Member

    #19
    Aug 27, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 480
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    basi na wewe ni tapeli tu kama tapeli mwenzako hiyo ni inside job
     
  20. k

    kikoti007 Member

    #20
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 27, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    maelezo ya gari yanatosha na namba ya gari wazee
     
Loading...