Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naisubiri taarifa ya habari ya TBC kuhusu mgomo wa walimu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by CHEMPO, Jul 30, 2012.

  1. CHEMPO

    CHEMPO JF-Expert Member

    #1
    Jul 30, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 369
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nimefwatilia hii stor channel ten wameieleza kwa undani sana ..sasa naisubiri komedy ya tbccm kuhusu mgomo wa walimu
     
  2. m

    maliyamungu JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    tuko sote.. ndio nafiaka home
     
  3. M

    Mr.Busta JF-Expert Member

    #3
    Jul 30, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    watasema walimu wameendelea na kaz kama kawaida.
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Jul 30, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Wataonyesha shule za Msoga na Bagamoyo.
     
  5. CHEMPO

    CHEMPO JF-Expert Member

    #5
    Jul 30, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 369
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    HII TBCCM IFE TU......:flypig::flypig:
     
  6. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #6
    Jul 30, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Wataonyesha mkwara wa Mecky Sadic.
     
Loading...