Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naisubiri hii siku

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Raia Fulani, Oct 11, 2010.

  1. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #1
    Oct 11, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Siku ambayo akina shimbo et al watampigia Slaa saluti kama amiri jeshi mkuu. Siku ambayo jeshi la polisi litafuata amri ya rais mpya. Siku ambayo uwt watakuwa chini ya uongozi mpya. Siku ambayo wahariri uchwara watajiuzulu kwa manufaa ya umma. Siku ambayo ccm itakuwa chama pinzani. Ila zaidi...siku majeshi yetu ya ulinzi na usalama yatakapotoa salam ya utii kwa rais Dk. W. Slaa
     
  2. M

    Masauni JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2010
    Joined: Aug 15, 2010
    Messages: 378
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi nadhani nitalia kwa furaha
     
  3. M

    MWANALUGALI JF-Expert Member

    #3
    Oct 11, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Endelea kuomba Mwenyezi Mungu atakujalia! siku hiyo inakuja tena very soon. Hima kapige kura tarehe 31 mwezi huu na washawishe watu wengine 10 kumpigia kura Dk. wa ukweli.
     
  4. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #4
    Oct 11, 2010
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,691
    Likes Received: 9,362
    Trophy Points: 280
    Na huo ndio utakuwa mwanzo wa Tanzania mpya inayoelekea kwenye neema
     
  5. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #5
    Oct 11, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    For real hata mi nitalia. Itakuwa ni sehemu yangu ya tiba. Suala la msingi mbele yetu ni ulindaji wa kura
     
  6. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #6
    Oct 11, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Siku hiyo itaanza tarehe 31st October 2010, kwa wewe na mimi kumpigia Dr. Slaa na Chadema kura zetu za ndiyo
     
  7. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #7
    Oct 11, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Siku ambapo wana wa israel tunaingia kanani
     
  8. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #8
    Oct 11, 2010
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wewe vipi, subiri siku yako ya harusi maana siku yako ya kufa hutaiona. Acha ushabiki mandazi utaishia kunywea.
     
  9. Da vincci

    Da vincci Member

    #9
    Oct 11, 2010
    Joined: Aug 9, 2009
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    wazee wameshaota ndoto na vijana tumepata maono,wakina mama watapiga vifijo na vigelegele..waughaibuni watarudi na pamoja tutajenga tz mpya!
     
  10. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #10
    Oct 11, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    ni jambo la kumwomba mungu,naamini the day is coming soon,sijui nitafanya jambo gani kudhihirisha furaha mpya ya maisha yangu ndani ya nchi yangu nikiongozwa na chama changu
     
  11. Mwalimu

    Mwalimu JF-Expert Member

    #11
    Oct 11, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,417
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Mwenyezi Mungu nipe uhai niione hii siku nipate kuwasimulia watoto na wajukuu zangu kuhusu siku hii ya kihistoria.....
     
  12. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #12
    Oct 11, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Siku ambayo wimbo wa Taifa tutauimba kwa ari mpya kama tulivyouimba pale jangwani siku ya uzinduzi wa kampeni yetu kuelekea ikulu. Siku hiyo vinywa vitafunguka, brass band haitagoma wala hatutasikia maumivu ya jua (kama litakuwepo). Siku tutakaposema, naam agano limetimia.
     
Loading...