Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naisubiri hii siku kwa hamu!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Lucas, Jan 20, 2012.

  1. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #1
    Jan 20, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,436
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    1. siku ya MS kuchukua kadi CDM
    2. Siku ya MS kawa Mkristo
    3. Siku ya Makamba na Lema kubadilishana vyama
    4. siku ya Kongosho kupost kwenye jukwaa la siasa
    5. siku ya waberoya/kiranga/mwita25 kuanzisha thread kwenye udaku!!
    6..............................


    wewe unaisubiri siku ipi kwa hamu hapa JF?
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Siku namba 4 ilishakuja, ikafika na ikapita.

    Kwahiyo sasa unasherehekea au inakuwaje?
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha ha
    Lizzy bana, una mkwara wewe.
    Itakuwa mtu aliiba password yangu bana
    Siasa inaamsha maruhani kichwani kama Lawino.
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Jan 20, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    SS, hata nikipost huko
    Nitawa-chit chat tu.
     
  5. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #5
    Jan 20, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nasubiri siku super mod RR atakapokubali ombi langu.
    OTIS
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Jan 20, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    6.Naisubiri siku Chit-Chat inataka roho ngumu sana!!
    7.Naisubiri siku Hivi tayari umeme ushapanda bei kwa wanaotumia zaidi ya 50 units?
    8.Naisubiri siku RIP Regia and Sumari, our beloved friend MPs!
    9.Naisubiri siku Hivi leo ndiyo kuna maandamano ya kupinga kufukuzwa wanafunzi wa Ndanda Sec?
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Jan 20, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    siku Lizzy atakapotetea cheating....lol
     
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    Jan 20, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Mi nasubiria siku ya kongosho kuwa genderless! Ntafurahi manake nna langu la moyoni.
     
  9. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #9
    Jan 20, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,436
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    aiseee... ngoja nikaione hiyo post..... na niasubiri siku Lizzy atakapohitimisha mwezi mzima bila kukanyaga JF (si kwa ban)
     
  10. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #10
    Jan 20, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,436
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    10. naisubiri siku ya kutupa update live kutoka ndanda!!
     
  11. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #11
    Jan 20, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,436
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    shhhh usiseme kwa nguvu akikuibukia??
     
  12. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #12
    Jan 20, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,436
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    unaona!!! yaani kwa jinsi ninavyokufahamu..... siku JF ikibaki siasa tu utaanzisha CF (chit-chat forum) uongo?
     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Jan 20, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Siku hiyo ntahamia siasa na Technical

     
  14. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #14
    Jan 20, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Naisubiri siku King'asti atakapovamia kwa my wi wake ADI!!! Oops kumbe ni jamvini tu...bye!
     
  15. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #15
    Jan 20, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,014
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    siku jukwaa la MMU Litakapoondolewa hapa JF
     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    Jan 20, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Na nie ntawafungia
    Kufunga sio lazima uwe mod :lol:
    Nang'oa na seva, naipeleka kwangu
     
  17. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #17
    Jan 20, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Pakusifia acha pasifiwe bana. . . nakukubali and that's that.
     
  18. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #18
    Jan 20, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,436
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ukihamia huko wewe, siku hiyo either nahama JF ama ............ntasema wakati huo!!
     
  19. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #19
    Jan 20, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Kuvamia kivije? Kuiba? Manake king' sio mwizi na akiokota simu ya mchina anaenda km 10 kupeleka kituo cha polisi.
    Ila AshaDii anavyonipenda, sijui nini kitamfanya anichenjie, nathubutu kujisifia,lol
     
  20. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #20
    Jan 20, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,436
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135

    Mod, itabidi aombe aongezewwe ulinzi kama enzi zile spika sitta!!.........(kumbe hii ni siasa...sorry)
     
Loading...