Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naisi kuna mwanamke Anaishi nae

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mimi., Jul 15, 2012.

  1. M

    Mimi. JF-Expert Member

    #1
    Jul 15, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 512
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    wapendwa!

    Naitaji ushauli wenu boy friend wangu wa miaka mitano hajawahi kunipeleka kwake tangu tuanze uhusiano ni tumekua tukikutana hotelini tu

    Yeye anaishi Dodoma mimi naishi Moshi kwa muda wote huo wa miaka mitano

    Kinachonifanya niisi anaishi na mtu Nikimuomba twende kwake uwa naniambia kua hatuwezi kwenda kwa sababu ya watoto wanaishi pale mpaka tukishaoana ndio atanipeleka kwake,hao watoto wawili alizaa na mwanamke mwingine alimuacha kwa sababu alimfumania huyo mwanamke akifanya mapenzi na mwanume mwingine nyumbani kwake

    Nikimuambia tuachane analia na hataki kabisa kusikia hilo swala

    Nifanyaje ndugu zangu ili nijue ukweli?nampenda sna na yeye ananipenda pia haipiti week bila ya yeye kusafiri kunifata moshi kuja kuniona na amekua ni msaada mkubwa sana wa maisha ya yangu(ki ushauli and financially) though simtegemei sana kipesa maana mimi mwenyewe najiweza kipesa
     
  2. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    unafahamu kwake? unataka kujua kama anaye ili iweje? nenda kwake bila taarifa[mshtukze]..utakalo likuta huko at your own risk....sometimes ni bora kutoujua ukweli utakao kuumiza..
     
  3. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #3
    Jul 15, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ujinga tu mtu kugawa K yake kabla ya ndoa hizo K mmepewa na mungu sio mziwache wazi kabla ya ndoa.

    Eti tunakutana hotelini afu ananipenda na mimi nampenda ujinga mtupu, mwenye kukupenda anakuoa sio anakuchezea hotelini.
     
  4. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #4
    Jul 15, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Miaka 5 du!
    Peleleza kwake, nenda kama unashida naye, umetokea ofisini kwake halafu utajua kama ana mtu au la!

    Au mwambie unaenda anyway halafu check reaction yake usoni.
     
  5. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #5
    Jul 15, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,206
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Hivi ujinga ni tusi au hali ya uelewa????
     
  6. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #6
    Jul 15, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,751
    Likes Received: 725
    Trophy Points: 280
    Mmh miaka 5 hupajui kwake upo tu? We huitaji kuwa na familia yako dada!! suala la mustakabari wa maisha yenu ya kimapenzi mlishalizungumzia?
     
  7. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #7
    Jul 15, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hivi kumbe hata kusoma alama za nyakati huwa ni ngumu eeeeee?? khaaaaa!
     
  8. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #8
    Jul 15, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hapo uliposema anakupenda sana,kidogo punguza ncha.Kwasababu,kama ingekua kweli,hao watoto angeweza hata kudanganya ni rafik yake wa kazini,au anything angalau ukapajue kwake,hata mkalala hotelin,au hata mda ambao watoto hawapo.Incase of anything,coz i believe ur all grown ups,besides you hav a 'us future'ahead of u,so no need to hide anything. Ata ivo hao watoto sindovizuri wakuzoee,au mkioana mtahama makazi muwaache watoto.
    Pili,kuna mwenzio mmoja,alikuwa akikohoa,jamaa anatoka Mwanza anamfata Arusha hata kwa ndege,siku bibie alipoamua kufatilia,akamkuta mwenzie kajaa ndani tena mjamzito,na uzuri bibie alienda as a relative wakat jamaa yupo job,akapata ukweli woote..jamaa akadai eti, ni mke wa rafik yake,but mwisho wa siku ukwel ukajulikana na kila mtu life goes on!
    Samahani kama nimekuwazisha,au cjaelewa ila muhimu uwetayari 4anything,na do not force,we mwanamke bana,mlainishe kwa kipaji ulichonacho..akuelekeze kwake akigoma,kuondoa doubt moyoni,mpandie uko uko,ila ujipange 4anythng.
    Kwa upande mwingine,mhh labda anasababu zaidi ya iyo,nzuri kwa manufaa yako!em jitahidi muondoe vidoa moyoni,isijeathiri how u feel 4each other!
     
  9. Emma.

    Emma. JF-Expert Member

    #9
    Jul 15, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 19,931
    Likes Received: 2,981
    Trophy Points: 280
    Duh pole sana dada yangu kwa mtazamo wangu mwambie ukwl unahitaji kwenda kujulikana kwa wazazi kuhusu swala la watoto utamua mwenyewe kuwalea usimwache mwenzako nakuomba.
     
  10. RR

    RR JF-Expert Member

    #10
    Jul 15, 2012
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    He!
    Hiki ni i kipaji....miaka mitano humjui kiasi hicho?
    Yaani siku akiamua kukuzimia simu ndo imetoka sio....
     
  11. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #11
    Jul 15, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,716
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Shosti mapenzi nikuaminiana sasa mpaka miaka mi5 bado kwake hukujui halafu eti excuse alimfumania mkewe nyumbani kwake,inamaana hana wazo la wewe kua ipo siku utakua mkewe?
     
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    Jul 15, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    Unadanganywa.....

    Na umekubali kudanganyika......

    Pole sana miakz mitano unacheza sindimba tu?

    Usishangae kukuta mkewe hajamuacha........
     
  13. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #13
    Jul 15, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    mimi, kwanza naomba nikusute kidogo kisha nitakwambia cha kufanya, niliwah kuuliza hili swali hapa jamvini tena nakumbuka nilimention na kuquote post ya platozoom. hivi kweli mimi wewe ni mwanamke unayejipenda kweli? Hivi kweli ya Mungu juu ya upendo ipo? Kwanini kwenu mapenzi mpaka yatawaliwe na ngono tu? kwanini lakini kufanya haya mambo kabla ya wakati wake halafu mtu unakiri hadi hadharani? Hivi jamani hiki ni kizazi gani kisichoelewa maisha yanakwendaje? kwanini tunaharibu maana ya tendo la ndoa jamani?

    narudia tena maneno yangu tendo la ndoa lipo kwa ajili ya kuendeleza uzazi na pleasure which comes out of it nature meant it to be a bait for men and women to accept parenthood obligations. sasa kwanini mnaiharibu maana hii? Yaani mmeifanya kuwa kama upumbavu na kitu cha kishenzi tena kisichokuwa na heshima lol? binafsi ningekuwa mim nisingethubutu kukiri hadharani kuzini na mtu miaka 5. wewe ni mwanamke unatupa picha ya kutumiwa tu tena mbaya zaid ya kukubali mwili wako kutumika pasi malengo.

    hivi huyu kaka unajua anawaza nini nimeshapata liwazo langu na ndio maana akitaka liwazo he can just travel to moshi ama akakwambia uende Dom mkaishia kulala hotelini kisha ukarudi. yeye kwake ameshapata liwazo lake basi. anaish na nani kwanza kwako haikuhusu manake ungekuwa na akili wenzio hata kama watazini na wapenzi wao basi yawezekana ni mara chache sana labda hata 4 tu kisha ndoa inapita wewe miaka 5 halafu unasubiri ndoa? ingekuwa miaka hiyo kipapa hujatoa sawa, ila umekitoa with no focus for 5 yrs? sikuelewi tena naomba Mungu usiwe mdogo wangu manake ningekusema hadi ulie aisee.

    hebu nenda jipange upya mambo ya kutoa uroda acha kabisa, tulia contain nyege zako. asipotangaza ndoa tulia fikiria alternative ila unakoendelea ni kupotea. nisamehe sana kama nimekuwa mkali sana kwako na yeyote atakayesoma nisameheni tu manake najijua mwenyewe kwangu mimi sindano ni dawa japo inauma jamani..............
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #14
    Jul 15, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Ni uvumilivu jamani.
     
  15. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #15
    Jul 15, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Miaka mitano mingi eh?
     
  16. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #16
    Jul 15, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    wewe unafikiri je? think mwanao atumiwe na mwanangu for 5 yrs pasi focus utakubali?
     
  17. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #17
    Jul 15, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    5 years, no formal commitment hata kabarua kwa wazee na unamegwa hotelini. Duuh huyo ni time waster, ungekuwa na mtu wa kuaminika kwa muda huo una watoto 2 na probably happily married na sio kuibana vichochoroni.

    Tambaa taratibu aunt hakuna lako......wewe unapagawishwa na machozi hata Kanumba alikuwa analiaga akiwa kazini, simply huyo ni msanii.
     
  18. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #18
    Jul 15, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    yes mai hazbendi....
    Miaka mitano ni mingi sana.....
    Kuimbiwa nyimboza mapenzi tu....
    Hujui anapoishi, hujui hata ndugu yake mmoja?
    Kwa wapendanao wenye mapenzi ya dhati hii haiwezekani.....

    Come on Asprin,
    wewe mwanaume unajua....
    Jinsi gani kigezo cha 'nampa talaka mke wangu'....
    Au ' nimemuacha mke wangu'
    au 'nitamtaliki mke wangu kwa ajili yako' inavyokuwa ni usanii mtupu....
    Jinsi wanaume wanvyotumia maneno hayo ili kumlainisha mwanamke......
    Ili mwanamke adhani kuwa atamilikwa yeye....

    mimi shtukaaaa
    hakuna kitu hapo...
    Kuwa serious....kama anakuoenda atakupeleka...

    Mpeleleze upajue kwake halafu uende wakati mwanaume hayupo.....
    Ila hakikisha huna matatizo ya presha kabla ya kufanya hivyo....
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #19
    Jul 15, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    kama huu ndo uvumilivu basi ajiandae kula vilivyooza....
     
  20. marrykate

    marrykate JF-Expert Member

    #20
    Jul 15, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 562
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    sasa hapa ndo umeandika nini, watakatifu wenzio hawana kashfa hizi
     
Loading...