Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naishukuru JamiiForums

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by hsigira, Feb 5, 2011.

  1. h

    hsigira Member

    #1
    Feb 5, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Binafsi naishukuru sana JamiiForums kwani inanifanya nipate habari nyingi na kujiona nimo katikati mwa marafiki.

    Asanteni sana
     
  2. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #2
    Feb 5, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Nasi tunashukuru kwa uwepo wako
     
  3. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #3
    Feb 5, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Karibu sana mwanaJF, na huyo anaetambua uwepo wako ndio Maria Roza!!! :peace:
     
  4. N

    Ndevu mbili JF-Expert Member

    #4
    Feb 5, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 382
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    namimi avatar ndio hiyo karibu ujifunze mengi humu.
    Hawana hiyana Mungu atawalipa zaidi na zaidi.
     
  5. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #5
    Feb 5, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Karibuuuu ujumuike nasi, KILIMO KWANZA ndio mkakati wa awamu tuliyonayo baada ya shule za kata.
     
  6. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #6
    Feb 5, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145

    Afu babulao wewe
     
  7. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #7
    Feb 6, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,040
    Likes Received: 1,385
    Trophy Points: 280
    Amen
     
  8. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #8
    Feb 6, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Hsigira nitakupa senksi ya kwanza leo ingawa nashawishika kusema kwamba wewe ni mchoyo.

    Sishawishiki kwa sababu ya idadi ya post zako bali kujua kwamba unafaidi mawazo ya wana JF lakini hukuwahi kumshukuru hata mmoja. Kama huelewi namna ya kufanya basi na-withdraw lawama nilokupa kimakosa.

    Join Date : Tue Nov 2010
    Posts : 8
    Thanks : 0Thanked : 0 Times in 0 Posts
     
  9. m

    mzambia JF-Expert Member

    #9
    Feb 6, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kwa shukurani ni lazima? Karibu jamvini
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    Feb 6, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Karibu sana jamvini, hapa kila kitu utapata!
     
Loading...