Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naishi nyumba ya kupanga, bint wa kati ya miaka 20-30 mlevi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mansakankanmusa, Jun 10, 2012.

  1. mansakankanmusa

    mansakankanmusa JF-Expert Member

    #1
    Jun 10, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,444
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Ni miongoni mwa wapangaji jijini dsm, ninachumba kimoja tu kwenye nyumba ya familia, tunaheshimiana sana, na asilimia 100 ya wakazi wa nyumba hii wanaonja, si wanywaji sana, ila binti wa miaka kati ya hiyo nilotaja hapo juu, ni mlevi na ile pombe kwake ni balaa, inamtesa vibaya..anachanganikiwa sasa sijui bada ya kunywa akigawa beneke baadae huja na kutaka kukatisha uhai wake, wakati mwingine huwa uchi chi,

    tatizo langu ni kwamba hatulali, matukio yote ni ya usiku wa manane mpaka majogoo, mimi nashindwa kuvumilia kukesha kuokoa mlevi huyu asijiue, je niamue nisiamke? nitahama lkn je kwa sasa nifanye nini
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Jun 10, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,843
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Una umri gani?
     
  3. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #3
    Jun 10, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    hakuna cha kufanya... hama fasta hapo na acha kujifanya bingwa wa kutatua problems za watu wengine
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Jun 10, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,308
    Likes Received: 3,107
    Trophy Points: 280
    hama hapo, kwa nini uishi kwa kero za mtu anayefanya starehe zake?
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Jun 10, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,308
    Likes Received: 3,107
    Trophy Points: 280
    Mkuu umri wake utakusaidia nini
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Jun 10, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    naona tatizo la binti limekugusa, au roho wa utatuzi wa matatizo kakushukia?
     
  7. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #7
    Jun 10, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Naona hilo la binti kuwa uchi linakuvutia zaidi, au unapenda uachiwe zigo zigo kwa vile unajali sana, kama kweli anataka kujia muache ajiue ili mbaki na utulivu au mpeleke polisi akapambane na Jamhuri kwa kosa la kutaka kujiua.
     
  8. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #8
    Jun 10, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mwambie landlord ampe notice maana ni msumbufu. Hauna haja ya kuamka huo ni uamuzi aliochukua yeye, angekuwa na akili aache pombe.

    Saa nyingine kuna watu ni attention seeker na labda anafanya maksudi anajua utatoka kumrescue.
     
  9. Bufa

    Bufa JF-Expert Member

    #9
    Jun 10, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 3,086
    Likes Received: 1,556
    Trophy Points: 280
    U seem very kind man, i would say save her from her kwa extent fulani akizidi tupia mbali itakua ujinga wake. "Karma is a bitch" means what u do will be done to u too.
     
  10. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #10
    Jun 10, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Unataka tukushauri nini?
    Fanya hicho unachohisi tutakushauri.
     
  11. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #11
    Jun 10, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,843
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    ili nijue namshaurije.
     
  12. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #12
    Jun 10, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,511
    Likes Received: 3,841
    Trophy Points: 280
    anao umri wa kuweza kutia ujauzito!!!ila hayupo kingono,nadhani ungekuwa wewe ushambaka huyo mlevi!
     
  13. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #13
    Jun 10, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,011
    Trophy Points: 280
    naona kama vile ushaingiwa na tamaa. Mia
     
  14. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #14
    Jun 10, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,308
    Likes Received: 3,107
    Trophy Points: 280
    hahahahahaaa kongoshonakupendea hapo tu
     
  15. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #15
    Jun 10, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,308
    Likes Received: 3,107
    Trophy Points: 280
    ushauri hauna umri, we mpe ushauri akachanganye na za kwake...
     
  16. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #16
    Jun 10, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,716
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Asikushughulishe na vituko vyake anaetaka kujiua hasemi,na hilo kero unampa attention ndio mana ebu siku akilewa usitoke
    wala usifungue mlango akisema anajiu ndio wala usimtoke halafu uone kama atajiua..analo lake jambo mbona hajiui baa alikotoka au hasimami barabarani akagongwa na gari, ivi mpaka hapo hujamsoma kama mzushi?
     
  17. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #17
    Jun 10, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hapo umepatia kabisa!
     
  18. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #18
    Jun 10, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,453
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Huna la kufanya, zaidi ya kuhama tu. huyo wa 20-30 years na mlevi kwa mwanamke ni abnormal, tena mwogope kama UKIMWI.
     
  19. CORAL

    CORAL JF-Expert Member

    #19
    Jun 10, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,139
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Hivi Daktari akikuuliza umri wako unamjibu kuwa utamsaidia nini?
     
  20. mansakankanmusa

    mansakankanmusa JF-Expert Member

    #20
    Jun 10, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,444
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    hivi mtu wa namna hii akifa sheria mahakamani ikoje hapa?>


    wanasheria tafadhali;-
     
Loading...