Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naishi na virusi vya ukimwi natafuta kama mimi

Discussion in 'Love Connect' started by Amalia, Mar 9, 2012.

  1. A

    Amalia Member

    #1
    Mar 9, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    habari zenu wana jamvi la "great thinkers". mimi ni mgeni kabisa katika jamvi hili na ni mara yangu ya kwanza kuweka post yangu hapa, japo ni msomaji sana wa JF lakini kama mgeni.
    kama kichwa cha habari kinavyojieleza hapo juu, mimi ni mama 40+ naishi na virusi ya ukimwi. ningependa kupata mwenzangu wa kuanza maisha pamoja kama si kumalizia pamoja. lakini ambaye atakua tayari kutumia zana wakati wote wa mahusiano yetu ili kuzuia uambukizo mpya. nina maisha yangu na ninajiweza. ninajua wako wengi wenye hali kama mimi na ni wapweke na wangetamani kupata wenzao, ila sababu ya kuepuka maneno, kunyanyapaliwa na kunyooshewa vidole unaamua kujificha na kuishia kujifungia ndani wakati sio mwisho wa maisha. hali yangu hakuna anayeijua zaidi ya mimi na daktari wangu. naomba yoyote ambaye atakua interested ani PM kisha tufahamiane zaidi. Mimi makazi niko MOrogoro. Nisingependa malumbano maana hata wewe utakayelumbana na mimi afya yako huijui, ni bora mimi najijua na nafahamu jinsi ya kuishi.
    mwenye maswali, yanakaribishwa, ni PM nitajibu. Jioni njema na Ijumaa njema wote wana JF.
     
  2. A

    Amalia Member

    #2
    Mar 9, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwakuongezea, naomba mtu ambaye yuko very serious. sio tuwasiliane for sometimes halafu utake tuonane only kutaka kujua nafananaje. muonekano wangu, huwezi kunijua kabisa. nina muonekano mzuri ambao unaweza kudhani natania kua ni muathirika, lakini ukweli ndio huo. naomba maswali mengi yatumwe kwenye inbox yangu maana najua hapa wengi mnachojua ni kudhalilishana.
     
  3. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #3
    Mar 9, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Amalia; hongera sana, nakuombea upate mwenza mwenye heri na wewe, ila nakusihi huyo mwenza muoane na msiishi kwa dhambi.
     
  4. C

    Chupaku JF-Expert Member

    #4
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 948
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Kila la kheri Amalia. Utualike kwenye mnuso!!!
     
  5. A

    Amalia Member

    #5
    Mar 9, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na mie nataka ndoa, ndio maana nimekuja jamvini. inshallah wote wana JF lazima niwaalike kama atapatikana hapa.
     
  6. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #6
    Mar 9, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wengi wanaogopa hata kuchangia nashukuru kwa kuwa Muwazi Mungu akubariki
     
  7. king'amuzi

    king'amuzi JF-Expert Member

    #7
    Mar 9, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kila la heri katika uteuzi wa mweza wako.Nimependa sana mawazo yako umeonyesha ubinadamu wa hali ya juu sana
     
  8. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #8
    Mar 9, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kwakuwa nipo Moro najua nitashiriki kwenye maandalizi ya harusi hiyo shaka ondoa
     
  9. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #9
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kil la kheri dada, maana kwa hali jinsi ilivyo ni wachache kama wewe wenye moyo kama wako.
     
  10. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #10
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,110
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Hongera sana kwa kutambua hali yako ni kweli wengi hatujui afya zetu,nakutakia maendeleo mema ya kutafuta mwenza!!!
     
  11. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #11
    Mar 9, 2012
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 804
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    ntakupa tunzo ya mwamke shupavu JF dada angu
     
  12. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #12
    Mar 9, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Dada hongera sana, ni kweli kwa halli ya sasa huo ni ugonjwa wa kawaida kabisa na unadhibitika na unaweza kuishi tu maisha kama kawaida....tu.
    Kila la kheri..mdada, nakukubali vibaya!
     
  13. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #13
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    hongera dada. Mungu akujalie na kusikia ombi lako. Hakika utapata mwenza usihofu. Ubarikiwe sana.
     
  14. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #14
    Mar 9, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,740
    Likes Received: 1,871
    Trophy Points: 280
    Nlikuwepo wadau!!!
     
  15. Tugutuke

    Tugutuke JF-Expert Member

    #15
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 459
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Shariti la Jf mpaka ufikishe 5 post ndo um- pm mtu. So mimi sijafikisha hizo post,hivyo inakuwa ngumu kuku pm,na am so interested with You!
    Tuwasiliane basi kupitia sweetrwabu@gmail.com
    am serious!
     
  16. dickson longo

    dickson longo JF-Expert Member

    #16
    Mar 10, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 207
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    hapa ni fikra pevu.Hongera dada kwa ujasiri wako,nakutakia kila la kheri.
     
  17. Foundation

    Foundation JF-Expert Member

    #17
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,329
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Hongere dada, Mungu atakubariki na utampata tu
     
  18. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #18
    Mar 10, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,257
    Likes Received: 5,820
    Trophy Points: 280
    Pole sana mama..sikunyanyapai ila ushauri wangu ni kuwa ungetakiwa kutafuta mtu ambaye naye ameathirika hapo ndio mtaishi kwa usalama zaidi.ila ambaye hajaathirika na kusema kuwa mtatumia mipira for the whole of your life sina uhakika.ningependa uwe na maisha mazuri na wanaokuzunguka wasikubague kabisa ,thats my wish to you
     
  19. M

    MZALAMO JF-Expert Member

    #19
    Mar 10, 2012
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 352
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Ubarikiwe sana kuwa muwazi nakuombea kwa mwenyezi Mungu akupe mwenza mwema.
     
  20. D

    DOMA JF-Expert Member

    #20
    Mar 10, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Mfano wa kuigwa
     
Loading...