Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naishi na mke ambaye sina mapenzi nae nifanyeje?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by USHOROBA, Jul 27, 2012.

  1. U

    USHOROBA Member

    #1
    Jul 27, 2012
    Joined: Jul 22, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari ndg zangu wadau wa JF, ndg zangu ni takribani miaka miwili ss naishi na mwanamke ambae nilizaa nae tangu mwaka 2006 kabla sijajiunga na chuo kikuu, baada ya kumpa ujauzito niliamua kumtolea barua ya posa kipindi kiukweli nilikuwa nampenda kwa kiasi fulani nikiwa na imani kuwa nitaishi nae km mume na mke hapo baadae. Wakati mwenzangu alikuwa ameshaacha shule baada ya kufeli mtihani wa kidato cha pili na tayari nilikuwa nimemaliza kidato cha sita. Hatimaye 2007 nilifanikiwa kujiunga UDSM na muda wote wa masomo yangu sijahi kufikiria kuachana na huyu msichana kabisa. Lkn baada ya kuhimu chuo na kuja kuonana nae huko kijijini nilikomwacha ktk maongezi ndani ya siku kadhaa nikaanza kugundua nilifanya makosa sana kumkeep hasa baada ya kugundua kuwa ana mapungufu mengi ambayo pengine hayawezi kulekebishika kabisa kiasi cha kunifanya niendelee kuamini kuwa lilikuwa chaguo sahihi kwangu. Hata hivyo nililazimika kumchukua na kuishi nae mjini baada ya kugundua wanakijiji walishaanza kuwa na mtazamo hasi kwangu, hivyo nikamchua ili kuwaridhisha wanajamii. Vibaya zaidi nazidi kuyaona mapungufu zaidi na zaidi, kiasi cha kunifanya nisiwe na furaha ya kuendelea kuishi nae na mara nyingine najikuta namfanyia vituko vya kukosa upendo kabisa kwake. Kumrudisha naona noma kwani km mjuavyo watu watasema coz tumepishana elimu kiasi kikubwa. Naishi nae simpendi kutoka moyoni. Wadau naomba ushauri kwani hili ni suala zito sana kwangu sijafunga nae ndoa.................
     
  2. Sisomeki

    Sisomeki Senior Member

    #2
    Jul 27, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 141
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    useless man u must b gay
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Jul 27, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    kama mmejenga nyumba
    muachie nyumba na watoto
    na uendelee kutoa pesa za matumizi
    wewe hama aaanza upya na tafuta anaekufaa

    achana nae kwa wema
     
  4. S

    SAMWEL M New Member

    #4
    Jul 27, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndo ivo kk hapo itapindi umwombe mungu upendo urudi maana huyo uliyemtumia niwa nani sasa?
     
  5. hovyohovyo

    hovyohovyo JF-Expert Member

    #5
    Jul 27, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 531
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Mkuu, au ww ndo ulimwachisha shule? Kama kweli, dhambi itakukaa maisha. Kama sivyo, fanya tu namna ya kuachana naye lest akakuzalia tena. By the way, tunda mwala??
     
  6. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #6
    Jul 27, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,626
    Trophy Points: 280
    Unaishi kwa kuwaridhisha wanajamii?
     
  7. K

    Kitandanikwetu Member

    #7
    Jul 27, 2012
    Joined: Jul 27, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ungesema ni mapungufu gani aliyonayo labda 2ngekushauri vizuri'
     
  8. Emma.

    Emma. JF-Expert Member

    #8
    Jul 27, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 19,931
    Likes Received: 2,981
    Trophy Points: 280
    Tutakushauri nn ndugu yangu uamuzi unao mwenyewe kumbuka una mtoto naye huwezi kumwacha funga naye ndoa to..
     
  9. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #9
    Jul 27, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    makubwa....pole
     
  10. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #10
    Jul 27, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mh pole
     
  11. z

    zilakina JF-Expert Member

    #11
    Jul 27, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Hakuna aliyekamilika chini ya jua.
     
  12. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #12
    Jul 27, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,859
    Likes Received: 5,254
    Trophy Points: 280
    Wewe ni mtu wa ajabu sana uliamua kuishi kwa kuogopa wana kijiji.

    Me naona humtendei haki huyo dada sababu ungesema mapema.

    Unasikitisha sana hadi mtu una zaa nae ulitegemea nini sasa,
     
  13. CUTE

    CUTE JF-Expert Member

    #13
    Jul 27, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 1,237
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    namuonea huruma sana huyo binti mana hajui ukiwazacho akilini mwako umtizamapo......
    yani hapo najua manatofautiana hadi na uwezo wa kufikiri,kuwazua na kutatua mambo....pole kwa hilo ila huwezi kujilazimisha sana muhimu muambie ukweli na usizidi kum use zaidi........na fata ushauri wa THE BOSS hapo juu
     
  14. steveachi

    steveachi JF-Expert Member

    #14
    Jul 27, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 3,355
    Likes Received: 836
    Trophy Points: 280
    alaaaa!,basi ww sio msomi,tumia elimu yako kumshape,mbona cmple tu,kwani ww unashindwana nae wapi?
     
  15. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #15
    Jul 27, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Golden Rule:-
    'To be happy with a man, love him little and understand him a lot.To be happy with a woman,love her a LOT and DO NOT TRY to understand her :)" sasa inaonekana we upendo hakuna na unakazana kumuelewa zaid pole, kazi unayo kaka, hawakukosea waliosema A good marriage would be between a Blind wife and a deaf husband.
     
  16. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #16
    Jul 27, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Elimu yako ndo imekufanya umuone hafai. Ila watu huwa mnakimbilia sana kuoa,form six unatoa posa?
    La muhimu usiangalie watt, angalia maisha yako. Watu husema kila kitu, jema na baya.
     
  17. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #17
    Jul 28, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,542
    Trophy Points: 280
    Ulikuwa unampenda sio......? halafu nani alisema upendo wa mume na mke huendelea automatically hata baada ya kuoana? Kama kuna mtu atasema mambo yake yamemnyookea kwenye ndoa bila matatizo huyo ni mwongo kabisa. Na tunaona wanalia humu na wengine wanabaki na maumivu yao na wengine wanapona na maisha yanaendelea.

    Kuna mapungufu uliyaona ndio...mbona huyasemi? kama ni mwaminifu kwako ila tu hawezi kupika vizuri, kuongea kisomi kama wewe, kuishi kama wanawake wa mjini uliowazoea kwa nini usim-shape..............Au ulitegemea mwanamke unaemuota kwenye kichwa chako? Ambaye pengine hawezi ku-exist?

    Nimeuliza maswali mengi ili mleta thread aweze kufanya maamuzi sahihi, majibu ya haraka kwenye situation kama hii hayawezi kumsaidia mleta uzi sanasana yanaishia kumuumiza huyo mwenzi wake. Hebu mlio-side naye The Boss, nimeona like ya nyumba kubwa n.k msaidie hii zahma.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Me370

    Me370 JF-Expert Member

    #18
    Jul 28, 2012
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 995
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tupa kuleeeeee
     
  19. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #19
    Jul 28, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,086
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280
    Man i can feel you ... inatokea sana hiyo mwanzoni watu mnakuwa na mapenzi mipango mingi alafu baadaye one side inaanza kupoteza mapenzi etcl ... mi nakushauri tafuta umpedaye kwa dhati ila usikimbie majukumu ya kutunza mtoto .. nakumbuka mzee wangu aliwahi kunambia usijaribu ku promise future mwanamke ambaye ni wapenzi tu badi mnasomana tabia.

    mwisho - Acha uzinzi...
     
  20. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #20
    Jul 28, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Hayo mapungufu hayawezi kubadilishwa mpe muda wa kujirekebisha kama itashindikana bora tu muachane. Endelea kutunza mtoto maana kuishi pamoja ni kupotezeana majira, hii kitu ni mbaya sana.
     
Loading...