Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naishauri serikali ya CCM waiombe Chadema isaidie zoezi la sensa!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Curriculum Specialist, Aug 22, 2012.

  1. C

    Curriculum Specialist JF-Expert Member

    #1
    Aug 22, 2012
    Joined: Oct 8, 2007
    Messages: 2,737
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Serikali ya CCM ni wazi sasa imepoteza kuungwa mkono na wananchi, migogoro inayoendelea na waandikishaji wa sensa na serikali itatia dosari zoezi hili muhimu kwa nchi yetu. Vijana wa Chadema nchi nzima tuko tayari kulifanya zoezi hili kwa kujitolea, kama tutaombwa kufanya hivyo na chama chetu; ninavyoona serikali hii haina hata fedha za kulipa waandikishaji wa sensa!
     
  2. m

    mkigoma JF-Expert Member

    #2
    Aug 22, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Chadema isijiingize katika suala hili kwa sababu halina maslahi na sisi WAKRISTO,
     
  3. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #3
    Aug 22, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Bangi ya kutafuna ina madhara makubwa sana kwenye ubongo.
     
  4. Lastname

    Lastname JF-Expert Member

    #4
    Aug 22, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 925
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    wewe ni ccm wala sio chadema
     
  5. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #5
    Aug 22, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,779
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    Naunga mkono wazo. Tamaduni ya mswahili ukiona mwenzetu amelemewa na mzigo unamsaidia-pole baba hebu pumzika kidogo eh, pole na safari. Hali ilivo CCM imelemewa watanzania hatuna budi kukipumzisha chama kikongwe, miaka hamsini si mchezo!
     
  6. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #6
    Aug 22, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,372
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Kwani CHADEMA ni chama cha dini??? Wacha kuchanganya mambo wewe!!!Kama mmeshindwa nchi achia ngazi wengine watawale!!
     
  7. YAGHAMBA

    YAGHAMBA JF-Expert Member

    #7
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 8, 2012
    Messages: 522
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ona hata aibu basi, nyie CCM nyimbo zenu za udini watanzania wamashazipuuza na hata mkitunga zingine hamtaskilizwa kwani haziimbiki, kwa kifupi mmekwisha.
     
  8. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #8
    Aug 22, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Udini unakusumbua sana mkuu
     
  9. m

    mamajack JF-Expert Member

    #9
    Aug 22, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Actually hata mie nimeona dalili za kutofaul hili zoezi maana kutokuelewana kwa wahusika wakuu na makalani ni dalili mbaya.lakini pia katika suala hili sio la kisiasa nadhana hata chadema wanasisitiza hili suala na habari za kuingilia suala hili kiundani zaidi yaani usimamizi sidhani kama magamba watalitafsili vizuri.let them manage it, ila sio chadema tu,ila vyama vyote vya siasa visaidie ufanisi including cuf.
     
  10. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #10
    Aug 22, 2012
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,880
    Likes Received: 432
    Trophy Points: 180
    kwani makarani wa sasa hivi ni vijana wa ccm! mwe!
     
  11. Kaitampunu

    Kaitampunu JF-Expert Member

    #11
    Aug 22, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,603
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Wewe unajulikana sana ni wa aina gani.
     
Loading...