Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nairobi flyovers challenge kwa mawaziri wa ujenzi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Hute, Dec 3, 2010.

  1. H

    Hute JF-Expert Member

    #1
    Dec 3, 2010
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,485
    Likes Received: 363
    Trophy Points: 180
    Jamani, Mwakyembe na waziri wako, naomba mpitie hapa muone jinsi Nairibo inavyofanya kupunguza foleni. hizi flyovers hata south africa sidhani kama sipo, wala cairo wala Lagos au Abuja.....mnajifunza nini?
     
  2. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #2
    Dec 3, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
  3. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #3
    Dec 3, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,802
    Likes Received: 1,062
    Trophy Points: 280

    Weka picha tuone hizo flyovers za aina gani ambazo haziwezi kuwa RSA au Egypt!!! Anyway, za TZ ni za maneno ya kampeni tu. Kwa sasa washa sahau mpaka 2014 vuguvugu la kampeni likianza.
     
  4. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #4
    Dec 3, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
  5. H

    Hute JF-Expert Member

    #5
    Dec 3, 2010
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,485
    Likes Received: 363
    Trophy Points: 180
  6. H

    Hute JF-Expert Member

    #6
    Dec 3, 2010
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,485
    Likes Received: 363
    Trophy Points: 180
  7. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #7
    Dec 3, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Tz sound mpaka ikishajengwa ndo naweza kuamini
     
  8. H

    Hute JF-Expert Member

    #8
    Dec 3, 2010
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,485
    Likes Received: 363
    Trophy Points: 180
    hao wakenya wanazo project kama sita, sio kamoja au viwili...na sisi tunataka selikali ifanye hivyo haraka...

    1. Tunataka fly over ya kueleweka pale Ubungo mataa kama hii http://www.arabcont.com/projects/Images/moharem-2-l.jpg

    2. Tunataka fly over ya kueleweka pale buguruni na ingine Tazara mataa kam ahii http://forum.bauforum24.biz/forum/index.php?act=Attach&type=post&id=61594

    3. Tunataka fly over ya kueleweka pale Magomeni mataa. kama hivi http://farm5.static.flickr.com/4082/4903387119_e324c2fc58_b.jpg

    4. Tunataka fly over ya kueleweka pale Moroco kinondoni mataa kama hivi http://i23.photobucket.com/albums/b365/luv_nudao/16.jpg

    5. Tunataka fly over ya kueleweka pale Fire kuingia mjini kama hivi http://farm5.static.flickr.com/4152/4947217312_026a169cb5_z.jpg

    6. Tunataka kitu cha kueleweka pale mwenge kama http://i23.photobucket.com/albums/b365/luv_nudao/6.jpg

    KWA KIFUPI, TUNAHITAJI PIA watuwekee taa za barabarani za kumulika mwanga, si za kuongoza magari, ziwe za kutosha na zenye urembo ili kulipamba jiji letu. Selikali ihakikishe inaweka kitu cha kueleweka, project kama sita, kama nilivyoziweka hapo juu, moja hadi sita zote zifanyiwe kazi. sio kutuwekea kafly over kamoja tu halafu wanafikiri kila kitu tayari.
     
  9. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #9
    Dec 3, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    nimefurahi ulivyoainisha maeneo sita ya kuziweka hizo barabara. maeneo sita...ubungo, Tazara, buguruni, morroco, magomeni, fire kwenda muhimbili na posta barabara ambayo asubuhi foleni inaweza kuanzia magomeni mapipa hadi fire kule, na mwenge...
     
  10. m

    masoudmwevi Member

    #10
    Dec 3, 2010
    Joined: Aug 5, 2008
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    uwezo huo tunao tatizo ni utashi wa kisiasa tuu
     
  11. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #11
    Dec 3, 2010
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,373
    Likes Received: 1,153
    Trophy Points: 280
    Jk aanze kujenga studio ya kisasa alizowaahidi wasanii wa Bongo Flavor kwanza.
    Hizo ahadi nyingine eti sijui Kigoma kuwa Dubai na Mwanza kuwa Amsterdam of Afrika ni porojo za kampeni na ndio imetoka hadi 2014 wakati wa uchaguzi
     
  12. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #12
    Dec 3, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Mimi sioni kama hizo flyover ndy mwarobaini wa kudumu, cha muhimu ni kuangalia solusheni sahihi na endelevu ya kupunguza foleni za magari!
    Wenzetu walijenga flyover kitambo-na sasa wanagundua kuwa siyo ufumbuzi wa kudumu! Tuumize vichwa jamani........! Tusiangalizie kwa jirani tu, tukiwa na public transport inayoeleweka tutaondokana na mateso! Mpango kama wa wachina na mabasi yapitayo juu ya magari ni mpango wenye nuru zaidi kuliko flyover-ni mfano Tu. Bangua bongo
     
  13. lm317

    lm317 JF-Expert Member

    #13
    Dec 3, 2010
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa Mmesahau mabasi yaendayo kasi!
    Ahadi zinapandana
     
  14. BongoTz

    BongoTz JF-Expert Member

    #14
    Dec 3, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 272
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Precisely! Lack of political will. But we ought to push 'em lazy leaders to act. And this is how you push them: Please sign the petion here: TATIZO LA UMEME: TUPATIENI 'STIEGLERS GORGE' Petition
     
  15. Ustaadh

    Ustaadh JF-Expert Member

    #15
    Dec 3, 2010
    Joined: Oct 25, 2009
    Messages: 413
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nyie bakini na "kiswahili murefu" wenzenu wanapiga hatua!
     
  16. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #16
    Dec 3, 2010
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,470
    Likes Received: 756
    Trophy Points: 280
    Lets continue dreaming

    Mbeya at Mwanjelwa roundabout-mwaka 2998

    [​IMG]
     
  17. Ustaadh

    Ustaadh JF-Expert Member

    #17
    Dec 3, 2010
    Joined: Oct 25, 2009
    Messages: 413
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    egyp.jpg
    Cairo
     
  18. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #18
    Dec 3, 2010
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Plans and design are fantastic but the problem is implementation, If I were the president, this one could have been priority no one as it has a huge impact in Country's economy. Well we have trust with two genuine DR,s in the ministry.
     
  19. Cassava

    Cassava JF-Expert Member

    #19
    Dec 3, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 282
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Chonde chonde ijengwe barabara ya kuunga Kigoma na Tabora kabla ya hizo flying over au viende sambamba, Majambazi yanatutesa wenzenu, Magari hadi yasindikizwe na askari!!!! Barabara ikitengenezwa huko njia itakuwa na magari mengi hivyo majambazi watakimbia wenyewe.
     
  20. Sir John

    Sir John Senior Member

    #20
    Dec 4, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 177
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uwezo huo tunao ila kwasababu wachache wanataka wajinufaishe basi hizo flyovers itakua drama.
    Barabara ya Tunduma-Sumbawanga hadi leo ni hadithi wkt nasikia BUSH alimwaga hela ijengwe.
    Tangu UHURU hadi LEO Rukwa haijaunganishwa na mkoa wowote kwa lami,ni aibu.
     
Loading...