Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naipongeza sana CHADEMA

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Angel Msoffe, Oct 2, 2011.

  1. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #1
    Oct 2, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    wakati tunasubiri matokeo ya ubunge IGUNGA kuna maeneo tofauti tofauti nchini kulikua na uchaguzi wa udiwani ambapo chadema imeibuka kidedea kata nyingi kwa kupata udiwani, CDM WAMEKUA WAKOMBOZI WA KWELI KWA KWA WATANZANIA, I WISH YOU ALL THE BEST CHADEMA. PEOPLESS POWERR
     
  2. R

    Rweye JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,659
    Likes Received: 1,232
    Trophy Points: 280
    Tunaomba updates kutoka iringa,dom na mbeya kwa upande wa madiwani
     
  3. Kayoka

    Kayoka JF-Expert Member

    #3
    Oct 2, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,307
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Huko songea nako vp?
     
  4. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #4
    Oct 2, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Hongera CHADEMA, ukumbozi wa Mtanzania utatokana na Mtanzania mwenyewe... Keep it up
     
  5. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #5
    Oct 2, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hata huko Igunga ingawa CCM inaonekana kwua inaelekea kushinda lakini Chadema wamejitahidi sana. wameonyesha kuwa kweli ni chama ambacho watanzania wanaweza kuweka matumaini yao kwake. Nimeshangazwa na kinachotokea kwa CUF. Inasikitisha sana
     
  6. rennychiwa

    rennychiwa Member

    #6
    Oct 2, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Hongera sana CHADEMA, 2015 kitaeleleweka...
     
  7. M

    Malabata JF-Expert Member

    #7
    Oct 2, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 257
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hapa njombe mambo siyo mabaya sana! Vijijini ndo wanajizolea kura nyingi Magamba! Nitawajuza usiku huu kinachoendelea
     
  8. Mbavu mbili

    Mbavu mbili JF-Expert Member

    #8
    Oct 2, 2011
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 726
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 60
    yani CHADEMA KAMA BARCELONA FC...Kuna diwani mkuda alikuwa kanunuliwa na magamba alitokea cdm kata ya Nzovwe mbeya mjini...uchaguzi umekamilika na vyanzo vya habari vinasema CHADEMA kwa mara nyingine tena wametwaa kiti hicho cha udiwani...huu mwanzo mzuri kuelekea 2015
     
  9. k

    kiche JF-Expert Member

    #9
    Oct 2, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 456
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nina hamu sana na matokeo ya udiwani hapo mbeya,dawa ya mnafiki ni kupigwa chini.
     
  10. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #10
    Oct 2, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    keep on moving!!!
     
  11. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #11
    Oct 2, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Pipoooo..
     
  12. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #12
    Oct 2, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    chadema ipo juu.2015 lazima wakinukishe.mia
     
Loading...