Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naipenda YANGA kwa kuwa ni timu ya chama naipenda SIMBA kwa kuwa inaniletea heshima-KIKWETE

Discussion in 'Sports' started by The Magnificent, Jul 8, 2011.

  1. The Magnificent

    The Magnificent JF-Expert Member

    #1
    Jul 8, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,643
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Moja ya kauli iliyowah kunukuliwa kutoka kwa the prezidaa wetu,dr.JK vipi wadau hii ina maana gani?Nawasilisha!
     
  2. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #2
    Jul 8, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    siasa tu hiyo, anachotaka yy ni kukubalika kote kote,
     
  3. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #3
    Jul 8, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kwahiyo ukirudisha kadi ya ccm urudishe na ya yanga?
     
  4. M-mbabe

    M-mbabe JF-Expert Member

    #4
    Jul 9, 2011
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 747
    Trophy Points: 280
    swadakta..... ni kama vile anavyolazimisha kukubalika kwa mafisadi (rachel) na vivyo hivyo kwa wale wengine (ze mwakyembez)
     
  5. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #5
    Jul 9, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    mtu mwenye busara zake hawezi kumnukuu JK
     
  6. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #6
    Jul 9, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,381
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    kamwe ndumilakuwili hawezi kuwa ni mwenzetu kabisa................................
     
  7. CPU

    CPU JF Gold Member

    #7
    Jul 9, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Tangu lini Yanga ikawa timu ya CCM???
    Kwani mapesa wanayofisadi CCM yanaingia hadi Yanga??
    Wapi iliandikwa Yanga ni timu ya CCM?
     
  8. The Magnificent

    The Magnificent JF-Expert Member

    #8
    Jul 9, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,643
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    kamuulize mwenyewe aliyesema,jk
     
  9. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #9
    Jul 9, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    yanga ni timu ya chama gani? afafanue. yanga na ccm ni vitu viwili tofauti. heshima gani aletewayo na simba? wasanii bwana, kila kona lazima wafike kupeleka usanii wao uchwara! huyu jamaa, kweli hamnazo na hana kitu. ki hivi hafai hata kuongoza simba na yanga...yani kero mpaka kwenye usimba na uyanga?
     
  10. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #10
    Jul 9, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,514
    Likes Received: 1,695
    Trophy Points: 280
    Yeye ni mtaalamu wa kutwanga kokote....anang'ata na kupuliza pia....
     
  11. Makoye Matale

    Makoye Matale JF-Expert Member

    #11
    Jul 9, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 6,276
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Oooooooooooops!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Pumba tupu hapa.
     
  12. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #12
    Jul 9, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    sio unamsingizia mkuu wa kaya..
     
  13. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #13
    Jul 9, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,186
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    ''Naipenda tz kwa sababu wanalalamika bila ku-act, na Msoga kwa vile am the best, tehe! tehe! tehe!''
     
  14. M

    Mifwa Member

    #14
    Jun 7, 2016
    Joined: Feb 11, 2013
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Duh!
     
  15. m

    mwembemdogo JF-Expert Member

    #15
    Jun 7, 2016
    Joined: Feb 28, 2016
    Messages: 2,300
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    Da da nilikuwa sijui kama yanga in timu ya chama kuanzia Leo naiacha Yanga Kwa kuwa naichukia sana ccm
     
  16. Szczesny

    Szczesny JF-Expert Member

    #16
    Jun 7, 2016
    Joined: Apr 15, 2016
    Messages: 7,221
    Likes Received: 25,902
    Trophy Points: 280
    Alisema wapi!!?

    Leta uthibitsho
     
  17. M

    Mifwa Member

    #17
    Jun 7, 2016
    Joined: Feb 11, 2013
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mkuu wa nchi alishalonga enzi hizo kumbe kocha wa Azam hakukosea aliposema kwamba NANI HAJUI KUWA YANGA F.C NI TIMU YA C.C.M?
     
  18. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #18
    Jun 7, 2016
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,173
    Likes Received: 3,436
    Trophy Points: 280
    Bora angesema ccm ni tawi la Yanga, kuliko kusema Yanga ni timu ya CCM......
     
  19. Nyenyere

    Nyenyere JF-Expert Member

    #19
    Jun 8, 2016
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,525
    Likes Received: 653
    Trophy Points: 280
    Unaushahidi? Kuna timu zilikuwa mstari wa mbele kuhujumu juhudi za kupata uhuru zikishirikiana na mkoloni
     
  20. F

    Facundo Member

    #20
    Jun 8, 2016
    Joined: Dec 27, 2015
    Messages: 12
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 5
     
Loading...