Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naipenda Tanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by fungafunga, Nov 17, 2011.

  1. f

    fungafunga Member

    #1
    Nov 17, 2011
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 42
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    sina jipya ndugu zangu. nasikilizia tu jinsi nchi yangu inavyonifanyia vizuri. sukari bei chini,mafuta bei chini,kodi za nyumba kwa dola,mpaka nazi na chumvi nazo zimeshuka bei sikuizi. kweli tanzania tamu. jana nimenunua toilet paper tu 900 lol so cheap.
    hongera mkuu wa kaya!!!!! na sema hongeraaaaaaa!!!!
     
Loading...