Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"Naipasha Moto"

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by MAMMAMIA, Apr 9, 2012.

  1. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #1
    Apr 9, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Siku ya arusi, wanandoa walijifungia ndani katika ghorofa ya juu na kuanza jigy jigy mfuflulizo kuanzia usiku mpaka asubuhi, wakaendelea mpaka jioni, usiku ukaingia wakaendelea mpaka asubuhi. Ndipo bwana arusi ulipokumbuka hawakuwa wamekula chochote kwa zaidi ya masaa 36. Akamtaka mke wake akatayarishe chai wanywe, waje waendelee.

    Mke akashuka chini kuliko na jiko huku mume akimsubiri kwa hamu. Robo saa, nusu saa ikapita bibi harudi. Alipokwenda kuangalia kulikoni, akamuona anajiburuza kutoka juu ya ngazi hadi chini, akifika chini anarudi tena juu na kujiburuza tena hadi chini.

    "Hiyo chai iko wapi? Na ndio unafanya nini hivyo? Mume akauliza.

    "Ninaipasha moto mume wangu," mke akajibu.
     
  2. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #2
    Apr 10, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 1,947
    Likes Received: 302
    Trophy Points: 180
    Sijaelewa, sijui bado mdogo?
     
  3. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #3
    Apr 10, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,645
    Likes Received: 1,286
    Trophy Points: 280
    Baradhuli
     
  4. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #4
    Apr 11, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Pengine bado umdogo.
    Aliposema "anaipasha moto, hakukusudia kupasha moto chai bali kuipasha moto K (kwa kujibiuruza juu ya mlingoti wa ngazi) ili wakaendelee na kazi.
     
  5. driller

    driller JF-Expert Member

    #5
    Apr 11, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    haiiiii hii ni ya wa kubwa eeeh haaaahahahah errrr haiiiiiii
     
  6. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #6
    Apr 11, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    mbona hakuna kauli ya mume inayocontradict mpaka bibie apotee?
     
  7. V

    Van perfect Member

    #7
    Apr 13, 2012
    Joined: Apr 13, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haijakaa poa
     
  8. General mex

    General mex Senior Member

    #8
    Apr 14, 2012
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 105
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    MI sijaelewa hilo tangazo la masonic rings, ina maana ndo wadhamini ama vipi??
     
  9. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #9
    Apr 15, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    No network
     
  10. Aggrey86

    Aggrey86 JF-Expert Member

    #10
    Apr 15, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 856
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Dishi limecheza kidogo sijaelewa kitu hapa!
     
  11. Dr.kapama

    Dr.kapama Senior Member

    #11
    Apr 15, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 184
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    khaaaaaaa...sikuwa nimeipata ii...
     
  12. Endangered

    Endangered JF-Expert Member

    #12
    Apr 15, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hizo ni google adsense. Zina sense stori zinapostiwa humu, ndo zinaleta kitu ambacho kinazungumziwa. Teknohama.
    Ni sahihi kusema google adsense ni mdhamini. Analeta tu.
     
Loading...