Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naingia Town

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Sokwe Mjanja, Jul 16, 2009.

  1. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 580
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wakubwa wapenda nchi naomba kuingia jamvini, nawaletea salamu nyingi sana toka Porini..........
     
  2. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF ndugu Sokwe wa Town!
     
  3. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 580
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Thank you Belinda, wewe umekuwa wa kwanza kunikaribisha utapata muhogo kama zawadi........
     
  4. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #4
    Jul 16, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Asante sana na tunasubiri michango yako kimawazo zaidi hapa JF. Uwe na amani!
     
  5. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #5
    Jul 16, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Sokwe wa Town ana undugu na Nyani?
     
  6. GP

    GP JF-Expert Member

    #6
    Jul 20, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    teh teh teh, mi simo hapo.
     
  7. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #7
    Jul 20, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Muhogo upi tena huo Sokwe wa Town?

    Mimi nkukaribisha lakini sitaki muhogo tafadhali labda unipe dafu
     
  8. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #8
    Jul 20, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kaka NN
    siku hizi vijana wanakosa nidhamu eeh?

    Hivi wanajua mahusiano ya Sokwe na Nyani yalivyo lakini au wanasema tu?
     
  9. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #9
    Jul 20, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Fidel80 huna chako tena jamaa ndio ameingia kwenye game, nina uhakika atampiku hadi Masanilo kwa jinsi huyu Sokwe anavyopenda ule mtandao wa kuji-express urself
     
  10. M

    Malila JF-Expert Member

    #10
    Jul 20, 2009
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    mhogo wa jang`ombe.
     
  11. Kyakya

    Kyakya JF-Expert Member

    #11
    Jul 21, 2009
    Joined: Apr 24, 2009
    Messages: 396
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Karibu Sokwe wa Porini
     
  12. Kyakya

    Kyakya JF-Expert Member

    #12
    Jul 21, 2009
    Joined: Apr 24, 2009
    Messages: 396
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Karibu Nyani wa Porini!
     
  13. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #13
    Jul 21, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 580
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Asante sana ndugu yangu, nimeshaanza kuzoea vituko vya Town! kumbe hadi maji ya kunywa yanauzwa?
     
Loading...