Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naimba ninacho kipenda

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mzururaji, Apr 25, 2012.

  1. Mzururaji

    Mzururaji JF-Expert Member

    #1
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,207
    Likes Received: 535
    Trophy Points: 280
    Imar Kama Chadema.
    sio Mnafki Kama Mkapa
    jasiri kama Lema!
    Ni Profesa Kama Lipumba Ila Sinuk Kama Kimba
    Mwerevu Zaidi Makamba..
    profesa Kam Safari
    Mshindi Kama Nasari.
    popote Twende Sijakimbia Umande, Msomi Kama Silinde ,
    sina Hoja Za woga kama magamba hoja zangu za mana zanifanya nishinde sio mjinga mjinga kama lusinde
    Maarufu Kama Zito..
    star Wa Aplicalpto magamba msinigunse Me Ni Wa Moto.
    dili Ka m4c Mjanja Ka wana chadema Co Boya Ka Dr kj
    tajiri Ka Ndesamburo Naish kigoma japo natokea Moro........ *Kama unaweza ongeza mistari mwisho wa siku tupate wimbo*
     
  2. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #2
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Sizibi Hoja kama Kinda,
    Ingawa masikini kama Chinga, Silii lii kama Anne,
     
Loading...