Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nailani sana heslb

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Tky, Oct 20, 2012.

  1. Tky

    Tky JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 1, 2012
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sijui inafikiri nini wanafunzi wa mwaka wa pili, ambao mwaka jana tulikosa mkopo pasipo na sababu ya msingi, yani wametuibia hela zetu na mpaka sasa vyuo vinafungua wanatuletea siasa. ushauri wangu kwa wanafunzi wote yani walio na mkopo na wasio nao tuingie barabarani tu kwani serikari ya magamba mpaka muandamane kidogo ndo inasikia. Jamani inauma sana kwan maisha ya chuo ni kama mkimbizi vile nchini kwetu
     
  2. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Poleni,mimi mwaka jana nilishindwa kujiunga kwasababu ya kukosa mkopo.
     
  3. K

    Kiparaa JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 380
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Inabidi wanafunzi waunde serikali ya UAMSHO ndo hawa watu wataelewa
     
  4. Tky

    Tky JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 1, 2012
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Afu jamani hawa wanaojita TAHILISO, haya hawayoni au wapo kwa faida ya matumbo yao.
     
  5. j

    jaluz Member

    #5
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hii nchi hela zipo kwenye mikono ya wachache xo mapinduzi yanahitajika ndugu zangu!
     
  6. Bosco Ntaganda

    Bosco Ntaganda JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Poleni sana wadogo zangu! Saa ya ukombozi ni sasa, jiandaeni kuleta mabadiliko ya kweli
     
  7. rayman m

    rayman m Senior Member

    #7
    Oct 20, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nakuunga mkono kkundi cha uamso knaeza saidia
     
  8. WamLola

    WamLola JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 262
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ndo mana nashangaa watu wanapigana kwa vitu vya kidini zaidi ya mambo kama haya ya mikopo yenye maslahi kwa uma!!!!!!!:msela:
     
  9. i

    issasele Member

    #9
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 20, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inasikitisha mno ukikosa mkopo.Ila itafutwe njia ya kudumu kwa jambo hili
     
  10. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #10
    Oct 20, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,751
    Likes Received: 725
    Trophy Points: 280
    Sitaki hata kuwasikia hawa,mwaka jn dogo kanyimwa sababu ni kuwa course yake sio priority,mwaka huu tna dogo mwngne kanyiwa sababu ya msingi hakuna. Na hawa wote ni orphans. Daah
     
  11. C

    Chief Nanga Member

    #11
    Oct 21, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhan kuna haja ya kuunda kikos kaz hasa kwa wenzetu mlio vyuo vya dar coz hili ni janga ndg zangu tunahitaji kujua hatima yetu,so natoa changamoto kuwa kama kuna wadau upo dar plz mjitokeze ikibidi na contact zetu ili tujipange kufuatilia hili kama kama timu yawekana tukapata jibu juu ya hili,ni imani yangu kuwa mtaungana nami,inauma sana.Binafs nipo mkoani lkn naweza kuwa organizer katika hili.0713199288.Pamoja tunaweza wadau.
     
  12. R

    Raika New Member

    #12
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 20, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani, tunajitahidi kwa kila namna kukamilisha vigezo wanavyo vitaka cha ajabu bado hatupewi, kiukweli maisha ni magumu sana kwa wa sisi wa udom sababu vitu bei juu na wazazi mifuko yao haijitoshelezi kiasi kamba mpaka natamani kurudi nyumbani. jamani kama kuna mtu anaeweza kusikia kilio chetu naomba atusaidie kwani hali zetu sio nzuri. serikali tunaomba mtuangalie hata sisi mnao tuita "non priority" na "budget exhausted" au mpaka tuandamane ndo tutapewaa???? Tena kama UDOM kwenu apo wadogo ndo ntakufa kwani viongozi wenu ni maboya
     
  13. Tky

    Tky JF-Expert Member

    #13
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 1, 2012
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Afu watu wa kufanya organization ya watu ni hawa TAHILISO, lakini hatuoni kazi yao na hatujawahi kusikia hata tamko lao kuhusu hi kitu, sijui wamewekwa hapo kwa masilahi yao binafsi au wanafunzi wa vyuo vikuu tz. Jamani mliopo dar jaribuni basi kufuatilia hili jambo tujue hatima yetu ni nini?
     
  14. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #14
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,044
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Mkwawa vijana tunafatilia......Mungu atafungua mioyo ya hawa watu waliosoma bure na wanajifanya walijisomesha
     
  15. k

    kehesa maro Member

    #15
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tatizo viongozi wetu wamekosa uwajibikaji,hata kutoa taarifa ya msingi tatizo ni nini? nchi hamna baba,mama wala mtoto.
     
  16. Root

    Root JF-Expert Member

    #16
    Oct 22, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,450
    Likes Received: 3,446
    Trophy Points: 280
    Leo wametangaza 21bil zimeenda kwenye kamati hewa hebu tufikirie zingesaidi wangapi

    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
Loading...