Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naichukia ndoa yangu..

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by condorezaraisi, Nov 1, 2011.

  1. condorezaraisi

    condorezaraisi JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    JF nimeolewa miaka nane iliyopita nikiwa na 21 years old,nimekaa na mme wangu katika ups and down za ndoa ..
    Ila mme wangu naona ana mambo mengi ya ujana,dharau na kutojari familia , hakui najaribu kumwelewesha misingi ya ndoa na kumwelewesha pale anapoenda kinyume
    lakini inakuwa kazi bure.
    Kinachoniuma nadhani nampenda sana mme wangu akinikosea ninaumia hata week nzima siwezi kula ,kulala Napata shida wakati yeye
    Anakuwa normal na hana hata muda wa kuomba msamaha.
    Nahisi haya mapenzi niliyonayo kwa mme wangu yananiua ama kunipeleka vibaya.
    Mtaalam mmoja aliniambia Tatizo langu nina 75% ya penzi kwa mme ,nijaribu kuweka 50/50%
    Najitahidi kufanya hivo na ku-ignore yote anayoyafanya ,,mwisho wa siku nashindwa najikuta naendelea kuumia zaidi na kunyong’onyea .
    Ni mengi anayonikosea.
    JF ninawezaje kupunguza haya mapenzi ili niishi kwa Amani?
    Nisaidie nakufa siku si zangu..nifundisheni nilipunguze vip hili penzi kwa baba chanja nisiumie

    Mama Clea
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    Kupunguza ni kutafuta sehemu ya kuyaelekeza......

    Unatafuta mtu mwenye extra kuzidi ya mumeo...game over....lol
     
  3. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    lakini Boss mbona hujatoa anagalizo asije akaharibu mazima mwenzio?


     
  4. Kibukuasili

    Kibukuasili JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 855
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pole sana. Omba Mungu atakusaidia. Na inabidi uombe sana. Mungu sio sukari inayokolea mara moja, lakini atasikiliza kilio chako na kumbadilisha.
    Epuka na tamaa ya "kulipiza kisasi" au kitu cha namna hiyo
     
  5. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2011
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Hivi mkuu ule mwongozo wetu hakuna version 2 kwa ajili ya watu kama mama Clea?
     
  6. Z

    Zamazamani JF-Expert Member

    #6
    Nov 1, 2011
    Joined: Jun 13, 2008
    Messages: 1,286
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    siku moja kaa naye,mwangalie machoni mtamkie 'nakupenda sana darling' ......hakikisha naye anakuangalia machoni
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    mkuu version 2 ipo
    tatizo 'maharamia' wa kazi za watu wamekuwa wengi sasa lol
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    maji ukishayavulia nguo huna budi kuyaoga..
    Ajaribu tu.....lol
     
  9. Obuntu

    Obuntu JF-Expert Member

    #9
    Nov 1, 2011
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nitafute kwa ushauri zaidi - hii inahitaji faragha kuweza kuchukua 25% ya mapenzi kutoka kwa mtu!
     
  10. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #10
    Nov 1, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,248
    Trophy Points: 280
    Kaka,nadhani ule uzi wa bishanga unahusika vile,lol!
    Seriously mtoa mada, una miaka 29 ya umri na unasema mumeo hakui! Kwani ana umri gani?
     
  11. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #11
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Unajua dada yangu tatizo ulilo nalo wewe ndilo nililo nalo na mimi kwa mke wangu, Nadhani nikutafute tubadilishane uzoefu na tuangalie the way forward plz ni-PM tu-arrange.
     
  12. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #12
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kweli nimeamini haya mambo haya hayana muhitimu kila siku twajifunza.

     
  13. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #13
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
  14. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #14
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Mumeo ana umri gani? Je ni muelewa?
     
  15. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #15
    Nov 1, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Mwanaume hasa mumeo kumpenda peke yake haitoshi… inatakiwa pia kumuelewa, na ukisha muelewa kujua hasa jinsi gani ya kudeal na huyo mtu. Mie sikushauri usimuache for believe me you utaempata atakua hivo hivo otherwise uamue kua unataka kuishi peke yako which is not good (IMO). Na labda umuache kwamba its to the maximum and affecting you as a person.

    The first step usha mjua nivipi yupo, I think inayofuata ni kua mkae chini for a hard discussion. (which I believe ushafanya ) saizi badilisha technique kwa kuonesha you no longer care or give a damn… Yes I know ni ngumu saana but for the sake of your marriage try. La msingi atimize wajibu wake, if you have plans za maendeleo mziweke katika ratiba then yale ambayo anafanya kwa wakati wake usimfuatilie kabisa…. Kuumia kwako ni sababu you CARE a lot… acha alone kwamba wampenda.

    Unapomlaumu, unaposhindwa kula kwa ajili yake, unaporeact labda kwa kupunguza kufanya responsibilities dhidi yake; yoote haya anaone kabisa but kwa ujeuri aweza pretend hajanotice ili kut kukukomoa… WHY? My assumption kisha kuweka katika kundi la wanawake walalamishi mno (na believe me you 8 years of reasoning kwa upande wake yeye kaichukulia ni 8 years ya mwanamke mlalamishi – Belief inayomfanya hata uongee la maana asikusikilize kabisa)

    Nakusihi jaribu kubadilika hisia za hasira na kujali saana matendo yake it may help hata waweza shangaa na in the long run itampa wasi… Usimpe kabisa hio nguvu yakusema aweza katisha maisha yako… Wanaume dear anakuzika siku hio hio analala na hawara (hasara to your loved ones na watoto) Hivo be strong… Hatoki mtu wala hateteleki mtu.

    Naomba nikusifu saana kwa your 75% of energy katika ndoa… Mwanamke yeyote ambae ni a wife keeps her house in order with such energy… BEST OF LUCK

    Pamoja Saana
    AshaDii.
     
  16. h

    hayaka JF-Expert Member

    #16
    Nov 1, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    usidanganyike dia, tafuta wa kukuliwaza la sivyo utarun crazy, mwenzio yalinikuta tena makubwa kuliko yako, lakini once nilipata faraja mahala pengine mbona ndoa inadumu na ina zaidi ya miaka 12, go out there and find a someone, haitachukua muda kabla hujasahau shida zote.
     
  17. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #17
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    usisahau...hajaomba ushauri wa 'kuboresha ndoa'
    ameomba ushauri wa kupunguza mapenzi kwa mumewe....
    Kama mtu mzima,anajua cha kufanya
     
  18. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #18
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Rudisha mkanda nyuma, uchunguze ni wapi ulipokosea. Inawezekana wakati wa uchaguzi ulirahisisha mambo. Huna ujanja, beba msalaba wako hadi mwisho.
     
  19. JICHO LA 3

    JICHO LA 3 JF-Expert Member

    #19
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bibie upendo wakweli haujivungi mwaya

    zaidi hapo muombee mumeo kwa Mungu aweze badilisha tabia yake

    Wanaume wa sasa hivi spana mkononi ndugu

    Unaweza sema uachane na huyu, utakutana na mwingine yupo mara 100 ya wa mwanzo,

    vumilia bibie ila kuhusu vidumu usijaribu, utajiharibia mfumo wako wote wa maisha.
     
  20. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #20
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mwaya tafuta hobbies, vitu vya kukushughulisha ambavyo vitakupa raha na excitement nyingi.

    Ukishakuweza hilo ile attention ya saa zote itapungua na unaweza pata amani kidogo
     
Loading...