Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naibu waziri wa tanzania (yeyote) analipwa bei gani kwa mwezi??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by andry surlbaran, May 30, 2011.

  1. a

    andry surlbaran Senior Member

    #1
    May 30, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    WATANZANIA WENZANGU,
    NAOMBA KUULIZA JE NAIBU WAZIRI WA TANZANIA (YEYOTE YULE IN TERMS OF WIZARA) JE HULIPWA BEI GANI UKIACHILIA MBALI MSHAHARA AS MBUNGE MAANA NINA BOSS WANGU BAHILI SANA AMBAE NI NAIBU WAZIRI KATIKA WIZARA FULANI AMEKUA AKINIZUNGUSHA KUNILIPA HATA MSHAHARA SASA SIJAJUA ANALIPWA BEI GANI


    KWA ROHO SAFI TU JAMANI NAULIZA MSINI ZODOE NA KUANZA KUNIULIZA source KWA VITU KAMA HIVI, NAOMBA MSAADA MAANA NIMEJARIBU KU GOOGLE SIPATI MAJIBU! HELP PLZ
     
  2. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    24,000,000 take home, hapo sijaweka other allowances
     
  3. a

    andry surlbaran Senior Member

    #3
    May 30, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  4. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #4
    May 30, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    kama unamdai si ana milioni 6 za ubunge kwa mwezi na kila semini anayokwenda au mwaliko ni laki 6
    lakini kama ni issue ya deni wewe komaa na za ubunge au kuna tatizo na hizo za ubunge?
    kama una mambo mengine sema,
    husijekuwa nyumba ndogo unasaka haki yako hapa kwa kutudanganya unadai na za ubunge hutaki, kumbe unazijua DR waukweli alishazilipua sasa unataka kuunganisha na za uwaziri
     
  5. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #5
    May 30, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,345
    Likes Received: 1,031
    Trophy Points: 280
    Mkuu unaweza kumuuliza Mh. Mbowe ambaye ni KUB kwa kuwa kwa mujibu wa taratibu, KUB anapata mshahara sawa na Naibu Waziri.
     
  6. a

    andry surlbaran Senior Member

    #6
    May 30, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0



    ha ha ha ha mi ni mvulana kaka in ma early 20's ha ha ha thank youu vikwazo
     
  7. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #7
    May 31, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,486
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    tumia lugha fasaha, bei gani ndiyo nini? bei huzungumziwa kwenye bidhaa au huduma siyo mshahara
     
Loading...