Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naibu waziri wa habari: "Vyama vinavyoshiriki premier ligue vianzishe viwanja vyao"

Discussion in 'Sports' started by Jumakidogo, Nov 15, 2011.

  1. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #1
    Nov 15, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Naibu waziri wa habari na michezo leo kanitolea mpya pale aliposema "Vyama vinavyoshiriki premier ligue vianzishe viwanja vyao vya mpira" akitolea mfano timu za Mtibwa, Azam na Yanga. Halafu pale kwenye madaraja ya viwanja mi sikuelewa kabisa. Kuna viwanja vikubwa kama Ccm Kirumba kaupa daraja la tatu wakati Chamazi kauweka katika kundi la viwanja vya daraja la kwanza pamoja na Uwanja wa Taifa na Uhuru. Hawa mawaziri wa JK hawa!
     
  2. m

    mzighani Senior Member

    #2
    Nov 15, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kosa lake ni nini, tueleze ili nasi tuelewe.
     
  3. N

    NDOFU JF-Expert Member

    #3
    Nov 15, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 656
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kwanza hatuiti vyama tunaita timu/club.Pili hajafafanua madaraja yamekaa vyp na tatu amekuwa akitoa maneno ya utata sana hasa kwenye mpira wa miguu kitu ambacho kinadhihirisha haijui vizuri kazi yake.
     
  4. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #4
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,107
    Likes Received: 1,371
    Trophy Points: 280
    Amenena vyama kabisa haiwezekani klabu kongwe kama simba zinakuwa hazina uwanja!! timu zina vitega uchumi vingi, rasilimali nyingi na idadi lukuki ya wanachama, washabiki na wanazi kwa nini zisijenge viwanja vyao?? Timu iliyokamili inatakiwa kuwa na uwanja wa mechi na uwanja wa mazoezi, AZAM FC mfano wa kuigwa!!!
     
Loading...