Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naibu Waziri wa Habari, Dk. Fenella Mukangara ktk MediaFund forum

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Halisi, Mar 28, 2011.

  1. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #1
    Mar 28, 2011
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Naibu Waziri wa Habari, Vijana, Utamaduni na Michezo, Dk. Fenella Mukangara, amefika amechelewa, Zitto aliokoa jahazi kwa muda TMF forum na sasa anatoa hotuna kabla ya kukagua maonyesho ya picha
     
  2. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2011
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Anazungumza...
     
  3. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #3
    Mar 28, 2011
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Anaanza kwa utangulizi kutambua mfuko wa Tanzania Media Fund na kushukuru wahisani...
     
  4. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #4
    Mar 28, 2011
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Anazungumzia kazu za TMF ikiwa ni pamoja na kutoa ruzuku kwa vyombo vya habari na waandishi binafsi
     
  5. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #5
    Mar 28, 2011
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Anampongeza Ulimwengu kwa kuwa mmoja wa magwiji wa habari aliyechangia
     
  6. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #6
    Mar 28, 2011
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Anashukuru mfuko kufanikisha waandishi kwenda vijijini na kusaidia waandishi kusaidia utawala bora na uwajibikaji
     
  7. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #7
    Mar 28, 2011
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Ameomba usaidia kusadidia waandishi kuwa chachu ya moja na si kuwa wachonganishi na wachochezi
     
  8. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #8
    Mar 28, 2011
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Uchochezi, machafuko isiwe mchango w mfuko kwa waandishi
     
  9. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #9
    Mar 28, 2011
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Mtazamo wa Gov ni kuona kwamba mfuko hautakua na tija kama hautatumiwa na waandishi wenye weledi na wanaozingatia maadili na uwajibikaji
     
  10. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #10
    Mar 28, 2011
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Waaandishi wsaidiwe kupata kozi ndefu. Kwa sasa unaangalia project ndogo, waandishi wapatiwe kozi ndefu za diploma na kadhalika. Wasaidiwe kupata vitenda kazi kama kompyuta na moderm
     
  11. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #11
    Mar 28, 2011
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kuna tataizo, si kila habari ni habari na kwa wakati gani.. Anayekua mweledi hawezi kutoa... Habari za uchochezi, uchonganishi bila weledi ni hatari
     
  12. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #12
    Mar 28, 2011
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Ikitumika vyema ni nyenzo kuu ya kusukuma maendeleo ya nchi kuelekea Dira 2025 etc ... Hata hivyo sekta inahitaji rasilimali kubwa ambayo wamiliki hawawezi kumudu.. Mfuko usaidie kujenga uzalendo, ukweli na unaozingaria maadili, umoja na sauti za Watanzania zisikike kupitia media... Na serikali kupata taarifa zitakazo saidia za Kizalendo na Utaifa ili itimize wajibu wake.... But kama serikali na kuna kikomo cha uwezo kutenda mambo
     
  13. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #13
    Mar 28, 2011
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Tuwatumie wanaoenda vijijini kufanya mambo yatakayoiaidia serikali... Ni matarajio mfuko utajikita vijijini na kusaidia serikali ktk kufanya kazi zake... Serikali ina mpango wa kuwa na waandishi hadi ktk ngazi za wilya na hadi ktk ngazi ya chini
     
  14. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #14
    Mar 28, 2011
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Pamiaja na kwaba kila mtz anayohaki ya kutoa habari, busara itatumika ktk kujenga ufahamu chanya kuhusu serikali.. Maana gov haiwezi kuwa popote wakati wote
     
  15. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #15
    Mar 28, 2011
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Katiba inatoa uhuru wa maoni,, media ina mchango kuzifikia sauti hizo... Kila tunaposisitiza lazima tufahamu pia katika inasema haki na uhuru haitumiwi na mtu mmoja kukatiza haki na uhuru wa mwingine ama maslahi ya umma...
     
  16. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #16
    Mar 28, 2011
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Tuna serikali iko kazini... Pamoja na kuibua mambo, iko mipaka... Mawazo ya kutoa habari na kusukuma ukuaji uchumi na maendeleo... Pia misaada ielekezwe pia ktk vyombo vya umma kwa kuwa vinafika mbali... Ktk maazimio tujitahidi kuangalia media bila kujali ni serikali ama binafsi... Na gov inafaa pia isaidie
     
  17. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #17
    Mar 28, 2011
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Itakapofoka tuungane kwa pamoja mambo mengine wanasomeshwa bila kuwa na ubinafsi
     
  18. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #18
    Mar 28, 2011
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Amemaliza anakata utepe
     
  19. Selous

    Selous JF-Expert Member

    #19
    Mar 28, 2011
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 1,305
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Asante mkuu Halisi kwa taarifa ya moja kwa moja.
     
Loading...