Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naibu waziri Maua daftari afiwa na Mumewe!

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mkandara, May 13, 2008.

  1. M

    Mkandara Verified User

    #1
    May 13, 2008
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Nimeipata habari hii toka kwa Michuzi kuwa Kipenzi cha wengi Mama yetu Maua daftari kafiwa na Mumewe!..
    Inna Laah wainali Laah Rajiun!
     
  2. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #2
    May 13, 2008
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    inna lillah wa inna ilayhi rajuun, sote ni wa mwenyezi mungu na kwake ni marejeo. Mzee ametangulia nasi tujiandae, safari ya wote hiyo... poleni sana wafiwa.
     
  3. O

    Ogah JF-Expert Member

    #3
    May 13, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,189
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Dah,

    Pole sana Mama Maua, pole kwa ndugu na jamaa wote
     
  4. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #4
    May 13, 2008
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,539
    Likes Received: 2,049
    Trophy Points: 280
    Pole sana mama..wakati mgumu sana maishani..ila Mungu akutie nguvu na kazi yake haina makosa.........RIP
     
  5. Single D

    Single D JF-Expert Member

    #5
    May 13, 2008
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 459
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Poleni wafiwa
     
Loading...